• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: ATS

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

Mặc định ATS

em có làm xong cái tủ ATS 400 A em dùng ATS và bộ điều khiển của osemco ACD 21 từ bộ điều khiển em để chờ 1 cặp tiếp điểm ss1 và ss2 cho máy phát có được không ạ tại em chưa hiểu về mạch bên máy phát có gì mong các bác chỉ giáo
      +++---o0o---+++
      mà các bác cho em hỏi luôn chung tính của máy phát và điện lưới em dùng chung có được không ạ

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 6 lần, trong 5 bài

Mặc định Ðề: ATS

được nhưng khi thao tác đóng cắt trung thế cần tháo ra tránh giảm sốc điện cho mach AVR trong máy phát.phải 3 cặp tiếp điểm để khi mất pha máy phát hoạt động tránh hư hỏng

Cảm ơn
      2

thanks bác nhiều thế em cấp 1 cặp tiếp điểm ss1 và ss2 cho máy phát được không ạ trong mạch em có đấu bộ điều khiển đấu nối với ats thôi nếu cần thêm thiết bị gì để liên kết với máy phát không bác

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 14 lần, trong 13 bài

Trích dẫn Gửi bởi vvanthaii Xem bài viết
      thanks bác nhiều thế em cấp 1 cặp tiếp điểm ss1 và ss2 cho máy phát được không ạ trong mạch em có đấu bộ điều khiển đấu nối với ats thôi nếu cần thêm thiết bị gì để liên kết với máy phát không bác
      Với tủ ATS thì bạn chỉ cần 1 kéo 1 cặp tiếp điểm ra máy phát để lấy tín hiệu đi đề nó khi cúp điện thôi ngoài ra không cần gì thêm nữa bạn nhé.

5. Những thành viên đã cảm ơn tudienviet vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      54
      Được cảm ơn 82 lần, trong 66 bài

phụ thuộc vào máy phát đang dùng bộ điều khiển gì nữa chứ .
      ví dụ :
      máy DENYO điều khiển bằng ổ khóa thì bạn phải có tín hiệu đề , sấy (nếu có ), Stop
      máy chạy DSE thì như của bạn là ổn
      có nhiều loại bộ điều khiển máy phát có chức năng giám sát lưới thì bạn bỏ qua tiếp điểm hiện bạn đang có mà cấp điện lưới vào ngõ vào cho ĐK

7. Những thành viên đã cảm ơn baogiaan vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      2

cảm ơn các bác nhiều

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mọi người ơi con mình hỏi! mình đang sài máy tính phục vụ cho việc học tập! là mấy bàn nhưng đòi hỏi đồ họa cao! Nên phải dùng nguồn 580W! MÌnh mới vừa chuyển trọ!tới nhà chủ thì dùng máy bị ảnh hưởng điện! Khi mình tắt mở đèn hay nhà chủ tắt mở đèn thì máy mình bị nháy!và màng hình bị tối lại rồi sáng lên liền! Minh đã đi mua ổn áp robot 1KVA về dùng cho máy tính và màng hình thôi! nhưng k thấy cải thiện lắm! máy mình vẫn bị sốc điện! k biết là vì sao! Mong mọi người cho mình thêm hiểu biết về điều này với!Rất cảm ơn mọi người!

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016