• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Bình chọn CẶP ĐÔI ĐẸP NHẤT webdien.com ngay dưới đây!!!

Người bình chọn
    16. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • nguyenledung - wendy

6 37.50%
    • laoton2010 - cô gái cô đơn là em

10 62.50%
    Trang 11 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112131421 ... CuốiCuối
    Kết quả 101 đến 110 của 235
      Cảm ơn
      8
      Được cảm ơn 32 lần, trong 13 bài

Mặc định Ðề: CHUYỆN TÌNH webdien . com ( edit topic by TTKK cho phù hợp nội dung)

Cũng tại topic tán tỉnh nàng wendy xinh đẹp của quepdien, rất nhiều dịch vụ ăn theo đã ra đời. Mà có lẽ là kẻ thu về món hời vật chất nhiều nhất sẽ là cô pé TTKK và anh chang nmqpower khi họ đang có í định kinh doanh Vũ Khí phục vụ cho cuộc chiến giữa các trang nam tử Việt-điện vì 1 chữ wendy.

Chúng tôi đề nghị các bạn hợp tác cùng báo giới để vụ làm ăn của các bạn có thể thành công rực rỡ.

Vâng, cuộc chiến chưa thấy một ai tuyên bố bỏ cuộc mà chỉ có gia tăng chắc hẳn sẽ khiến các bạn theo dõi sẽ còn nhiều hấp dẫn và hồi hộp đến rớt tim ra ngoài...( đến CNN còn không biết nó sẽ diễn biến theo chiều hướng nào đây ta).

Vâng, cũng theo một phút " Lỡ Lời" mà CNN cũng đã biết được một chuyện cực kỳ cực kỳ___ko biết nói thế nào___rằng " TTKK đã, đang và sẽ tiếp tục khuyến khích các member vô topic tán tỉnh pé wen". Vậy thì webdien sẽ loạn đến đâu khi có một SUPER GIRL chuyên GÂY RỐI thế này hả các bạn???? Thật là một câu hỏi khó trả lời.

zZzz
      Cập nhật tin NÓNGtừ giới ĐIÊN NẶNG

2. The Following 2 Users Say Thank You to Phóng Viên CNN For This Useful Post:

Cảm ơn
      8
      Được cảm ơn 32 lần, trong 13 bài

Mặc định Ðề: CHUYỆN TÌNH webdien . com ( edit topic by TTKK cho phù hợp nội dung)

Riêng về phần nàng wendy xinh đẹp thoắt ẩn, thoắt hiện không rõ tung tích cũng khiến các chàng trai theo đuổi cô đau tim___wendy ơi, hỡi wendy___phải chăng cô nàng đang chơi trò "mèo vờn chuột" với các chàng trai mê mẩn mình? Cùng với tấm hình vô cùng, vô cùng xinh đẹp và duyên dáng đã làm các chàng trai đau tim, không thể p0st được bài để tán tỉnh mà chỉ biết ngồi ôm PC và ngắm wen. Nạn nhân trúng gió tình của pé wen nặng nhất có lẽ là mr nguyenledung và mr laoton2010. Tính từ ngày hôm qua tới giờ, 2 mr đó chỉ vô ngó topic mà ko dám p0st một bài. Có lẽ đúng như pé TTKK đã nói. Tội nghiệp 2 bác đó quá. Hic ặc ặc CNN chưa từng thấy một chuyện tình nào có nhiều tình tiết ác liệt, dã man thế này zZzz

Hãy tiếp tục dõi theo từng diễn biến của câu chuyện để có được một đáp án chính xác nhất cho sự tò mò của các bạn.
      Đồng thời hy vọng các bạn sẽ p0st, p0st, p0st và p0st thiệt nhiều nhiều ở topic nè ủng hộ sự tác nghiệp của CNN tại topic nè. Cảm ơn đã chú í lắng nghe, xia xỉa...
      Cập nhật tin NÓNGtừ giới ĐIÊN NẶNG

4. Những thành viên đã cảm ơn Phóng Viên CNN vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      111
      Được cảm ơn 239 lần, trong 127 bài

Bữa nay mắc việc. Cho đến lúc nè đã online webdien ngắm nhìn hình bé wen của anh mà lòng biết rằng
      wen ơi em phải là của anh
      Muốn qua thêm một ngày để nhận thêm một nụ cười
      Muốn qua thêm một ngày, để ngày mai lại thấy em
      Nhìn em lạnh vai áo đi bên anh trong cơn mưa chiều.
      Chợt trái tim anh ấm thêm bao niềm vui

Bỗng dưng sao một ngày, anh nhận ra rất yêu người,
      Bỗng dưng sao một ngày, anh nhận ra rất nhớ em
      Làm sao để anh giữ những êm đềm ngọt ngào bên em

Làm sao để anh nói ngàn lời yêu thương?

Hãy cho anh những nụ cười để nhìn em anh thêm yêu đời
      Hãy cho anh những ân cần để thấy lòng mình thêm ấm áp
      Hãy cho anh đôi tay gầy nhẹ nhàng ôm sau lưng anh này
      Hãy cho anh ánh mắt hiền để trái tim bình yên
      [flash]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW60FO8C||4&songID=0&autoplay=false&wmode=tra nsparent[/flash]
      Người đàn ông trong cuộc đời wen chỉ có thể là obamaobama sẽ là " chân mạng thiên tử" trong lòng wen
      bởi vì obama đã check mail và nhìn thấy dòng chữ
      "you have a mail from Wendy"
      các bác bỏ cuộc đi
      trận chung kết sớm đã diễn ra, obama là kẻ thắng cuộctrái tim pé wen đã thuộc về ta.
      Mời cả web uống rượu hỉ của obama
      Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
      Rồi âm thầm lặng lẽ đạp xích lô

6. The Following 2 Users Say Thank You to obama For This Useful Post:

Cảm ơn
      111
      Được cảm ơn 239 lần, trong 127 bài

Thư gởi những kẻ thua cuộc
      obama biết các bạn rất đau đớn. nhưng biết làm thế nào khi cuộc chiến nào rồi cũng đến hồi kết thúc. wen đã là của obama và sẽ mãi mãi thuộc về obama. cuối con đường sẽ có hạnh phúc đích thực đợi chờ các bạn vậy hãy ráng vượt niềm đau hén. obama chúc các bạn hạnh phúc.
      bác dũng, bác tôn về nhà coi wc và chơi cùng vợ đi, đừng lảng vảng topic vợ wen cua obama nữa. mang tiếng vợ wen của tui.
      vậy là topic đã đến lúc đóng cửa, chú cnn về vườn thui.
      Cảm ơn các bạn đã ủng hộ obama và tình yêu của pé wen. wen ơi, anh sẽ sống và yêu em cho xứng đáng những gì em dành cho anh. cảm ơn em, vợ yêu chục chục. tui hun dzợ tui đó, các bác qua bển chơi đừng dòm vợ chồng tui đang hạnh phúc nha.
      Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
      Rồi âm thầm lặng lẽ đạp xích lô

8. Những thành viên đã cảm ơn obama vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      331
      Được cảm ơn 522 lần, trong 274 bài

Trích dẫn Gửi bởi obama Xem bài viết
      obama biết các bạn rất đau đớn. nhưng biết làm thế nào khi cuộc chiến nào rồi cũng đến hồi kết thúc. wen đã là của obama và sẽ mãi mãi thuộc về obama. cuối con đường sẽ có hạnh phúc đích thực đợi chờ các bạn vậy hãy ráng vượt niềm đau hén. obama chúc các bạn hạnh phúc.
      bác dũng, bác tôn về nhà coi wc và chơi cùng vợ đi, đừng lảng vảng topic vợ wen cua obama nữa. mang tiếng vợ wen của tui.
      Cảm ơn các bạn đã ủng hộ obama và tình yêu của pé wen. wen ơi, anh sẽ sống và yêu em cho xứng đáng những gì em dành cho anh. cảm ơn em, vợ yêu chục chục. tui hun dzợ tui đó, các bác qua bển chơi đừng dòm vợ chồng tui đang hạnh phúc nha.
      Bác obama đang đắm chìm trong hạnh phúc, tràn đầy niềm vui, ngất ngây trong chiến thắng... nói chung là một cảm giác trên cả tuyệt vời
      Xin chúc mừng bác obama hi vọng rằng với tinh thần này thì giấc mơ của bác sẽ trở thành hiện thực
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

10. The Following 2 Users Say Thank You to nmqpower For This Useful Post:

Địa chỉ
      Thọ Hải - Thọ Xuân - Thanh Hoá: Con cháu Lê Lợi And Lê Hoàn
      Cảm ơn
      245
      Được cảm ơn 496 lần, trong 245 bài

Trích dẫn Gửi bởi obama Xem bài viết
      Trách chi những kẻ mơ lòng
      Trách chi những kẻ nằm mồng ban ngày
      Trách chi nghững kẻ ăn mày
      Trách chi những kẻ ngông hay mơ màng
      Wen con nhà ra giáo lại sang
      Đâu phải món chợ màng mang ra đùa
      Wen đâu phải quà để cho
      Wen là tiên nữ cần thơ cơ mà
      Tại sao lại dám lem la
      Toàn là những người ta chưa cần.
      Tôi đây đang cô cưa dần
      Để nàng Wen đẹp thêm gần ta hơn.

Thân wen như tấm lụa đào
      Phất phơ giữa chợ biết vào tay ai
      Có vào thì vào tay anh
      Đừng có gặp phải răng nanh Obama
      Hay là hưởng ế rồi nha
      Hai tên đễu nhất wed mà đi câu
      Hoa nhài cắm bãi phân châu.
      Kakakakkakakakakakakakkaka.
      Chuyên dịch vụ thi công - sửa chữa - bảo trì:
      Điện Lạnh Dân Dung - Máy Lạnh Công Nghiệp - Kho Lạnh - Điện Nước Dân Dụng
      dienlanhtainha.net

12. The Following 3 Users Say Thank You to thohaithoxuan For This Useful Post:

Địa chỉ
      Cần Thơ xì tin
      Cảm ơn
      344
      Được cảm ơn 306 lần, trong 172 bài

" Dù ai nói ngã nói nghiêng
      Lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân "

các anh nhá !!
      Nắng, mưa bất chợt

14. Những thành viên đã cảm ơn wendy vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cần Thơ xì tin
      Cảm ơn
      344
      Được cảm ơn 306 lần, trong 172 bài

ah, có lời cám ơn CNN về những bài viết cực nhộn và góp phần lộn xộn ha !!

@ TTKK( nói nhỏ pà đừng nói ai nghe nhoa ): bà chia phần trăm với anh nmqpower vậy, còn tui là zero à ??? chơi kì vậy bồ ???
      Nắng, mưa bất chợt

Cảm ơn
      187
      Được cảm ơn 167 lần, trong 85 bài

Mặc định Ðề: Tiếp tục phóng sự dài kỳ về câu chuyện tình yêu của webdien.com

Trích dẫn Gửi bởi Phóng Viên CNN Xem bài viết
      Theo dõi quá trình tán gái tại webdien, Chúng tôi nhận thây mod quyen81qb mặc dù chỉ lởn vởn bên ngoài đâm bị thóc, chọc bị gạo, nhưng anh cũng rất có í với pé wen. Theo ngoclan3110 cho biết, mod quyen81qb đã nhiều lần xin xỏ, ỉ ôi pé Lan yahoo, mail pé wen. Ngọclan3110 cũng là người chứng kiến nhiều lần chát chít tại chatbox webdien giữa mod quyen81qb và pé wendy...Chúng tôi có thể tin tưởng mà khẳng định với các bạn rằng, hãy cẩn thận với mr Quyền vì rất có thể anh sẽ là người được lợi nhất khi các bạn đang tham chiến, và kẻ đắc lợi sẽ là MR QUYỀN.
      sorry anh nheLan nói nhảm hỏng ngờ pác cnn choa lên 4r lun à á á
      Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

Cảm ơn
      187
      Được cảm ơn 167 lần, trong 85 bài

Trích dẫn Gửi bởi Phóng Viên CNN Xem bài viết
      Cũng trong giai đoạn nè, một nguồn tin do pé TTKK và pé Cô Đơn cung cấp: Mr Cố Vấn Đào Hoa của quépdien nguyenledung rất mê mẩn pé wen. Vậy là lại lộ hàng một fan hâm mộ nữa chăng? Chúng ta chưa khẳng định được những điều trên nhưng chúng ta có những cơ sở để khẳng định nguồn tin trên là đáng tin cậy

1. Cố vấn thường xuyên có mặt tại các topic liên quan pé wen
      2. Cố vấn thường xuyên p0st bài theo sau tại các topic của pé wen.
      3. Cố vấn tỏ ra rất quan tâm đến pé wen
      4. Cố vấn thường xuyên tỏ ra khó chịu với sự có mặt của pé TTKK( có lẽ là do TTKK thường xuyên chọc phá con đường phát triển tình cảm của cố vấn dành cho pé wen chăng)
      5. Cố vấn đã không đưa ra lời biện minh gì cho việc pé TTKK cung cấp nguồn tin trên. Thường người ta nói " IM LẶNG LÀ ĐỒNG Í". Phải chăng Cố Vấn ngầm đang công nhận " TUI CŨNG MÊ PÉ wen LẮM"

Bên cạnh dấu chấm hỏi nè, chúng ta lại có thêm một nghi án mới. Phải chăng pé TTKK mê cố vấn nguyenledung mà ko được bác đáp trả tình cảm nên tung tin đồn nhảm nhằm triệt hạ danh dự của bác?( ăn ko được nên ta đạp đổ) Có lẽ là không phải vậy. Bởi theo những gì CNN điều tra, TTKK của quép điện tuy còn nhỏ nhưng mắc một thói xấu " ghen ăn, tức ở", " kém miếng - khó chịu". Khửa Khửa. Bệnh của female đó mà các bạn. Có lẽ danh hiệu " Hoa Hậu quepdien.com" của TTKK nên sang tên, đổi chủ cho pé wendy cho hợp thời chăng? TTKK đâu còn hot ở quep dien. Một thời huy hoàng ngày xuân của TTKK đâu còn nữa nên cô bé Hận, hận, hận và tiếc nuối, đang cố lấy lại những gì đáng lẽ là của cô nay bị nàng wendy xinh đẹp cướp mấttrong niềm tuyệt vọng và bất lực
      chj wen ơi chj wen
      đọc qua anh cnn ảnh phân tích, theo Lan chỵ ttkk sẽ hỏg chia % choa chj wen đâu à
      chỵ wen rán đợi khi nào ttkk có ngừi theo đuổi cũng zô bán dũ khí là ok lje^n` à
      Trích dẫn Gửi bởi wendy Xem bài viết
      ah, có lời cám ơn CNN về những bài viết cực nhộn và góp phần lộn xộn ha !!

@ TTKK( nói nhỏ pà đừng nói ai nghe nhoa ): bà chia phần trăm với anh nmqpower vậy, còn tui là zero à ??? chơi kì vậy bồ ???
      Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

18. The Following 2 Users Say Thank You to ngoclan3110 For This Useful Post:

Trang 11 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112131421 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. TÌNH CÔNG SỞ của DÂN ĐIỆN
      Bởi obama trong diễn đàn Tình trường
      Trả lời: 5
      Bài cuối: 23-04-2012, 07:35
    2. {TỔNG HỢP}các hồ sơ thiết kế - bản vẽ quan trọng đã được chuyển sang data webdien:
      Bởi wd.support trong diễn đàn HỒ SƠ THIẾT KẾ - BẢNG VẼ
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 14-11-2011, 16:15
    3. [HCM lấy ý kiến]tổ chức hội thảo chuyên đề cho thành viên webdien
      Bởi nhockid trong diễn đàn Câu lạc bộ Kỹ sư Điên Nặng
      Trả lời: 15
      Bài cuối: 18-10-2011, 22:45
    4. Chuyện tình xe đạp của webdien.com
      Bởi thohaithoxuan trong diễn đàn Tình trường
      Trả lời: 16
      Bài cuối: 26-08-2010, 20:52
    Văn Võ Trạng Nguyên