• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 3 của 3
      Cảm ơn
      10

Mặc định Một số câu hỏi về quạt gió !

Hi mọi người,
      Công ty em đang định nhận 1 công trình có liên quan đến quạt và ống thông gió mà em lại mù tịt về phần này và phần lạnh ( em dân điện mới ra trường).Hôm bữa em với ông sếp có đi khảo sát thực tế nhà xưởng em có nghe sếp thảo luận với khách hàng,có nói tới phần gió khi đi qua mấy cái khúc co lên,xuống thì áp suất giảm nhiều.
      Em thì không chuyên mấy phần thông gió,bơm và lạnh (em nghĩ mấy phần này có liên quan đến áp suất) nên mấy bác có các tài liệu nào đơn giản có liên quan về mấy phần áp suất này thì share em 1 ít để em mở mang kiến thức để đi khảo sát và thảo luận với khách hàng vs ạ.
      PS: em không tìm được mục nào về vấn đề này nên có j các AD move đúng mục dùm em vs ạ.

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Địa chỉ
      Trường Sa
      Cảm ơn
      134
      Được cảm ơn 860 lần, trong 651 bài

Mặc định Ðề: Một số câu hỏi về quạt gió !

Trích dẫn Gửi bởi tan21592 Xem bài viết
      Hi mọi người,
      Công ty em đang định nhận 1 công trình có liên quan đến quạt và ống thông gió mà em lại mù tịt về phần này và phần lạnh ( em dân điện mới ra trường).Hôm bữa em với ông sếp có đi khảo sát thực tế nhà xưởng em có nghe sếp thảo luận với khách hàng,có nói tới phần gió khi đi qua mấy cái khúc co lên,xuống thì áp suất giảm nhiều.
      Em thì không chuyên mấy phần thông gió,bơm và lạnh (em nghĩ mấy phần này có liên quan đến áp suất) nên mấy bác có các tài liệu nào đơn giản có liên quan về mấy phần áp suất này thì share em 1 ít để em mở mang kiến thức để đi khảo sát và thảo luận với khách hàng vs ạ.
      PS: em không tìm được mục nào về vấn đề này nên có j các AD move đúng mục dùm em vs ạ.
      Tìm sách "Thủy khí động lực kỹ thuật" mà đọc, phần này liên quan đến tổn thất đường ống. 15 năm trước tớ học ngành Tự động hóa Đh Bk Hà nội cũng được học môn này, 4 trình.
      Không được phép đánh đổi chủ quyền biển-đảo lấy hòa bình!

3. Những thành viên đã cảm ơn yakhont vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      10

Mặc định Ðề: Một số câu hỏi về quạt gió !

Trích dẫn Gửi bởi yakhont Xem bài viết
      Tìm sách "Thủy khí động lực kỹ thuật" mà đọc, phần này liên quan đến tổn thất đường ống. 15 năm trước tớ học ngành Tự động hóa Đh Bk Hà nội cũng được học môn này, 4 trình.
      anh có tài liệu này không anh? em tìm trên mấy nhà sách ở đng k có mà tìm trên mạng cũng k thấy

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016