• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Vote cho ngôi sao tỏa sáng vào số thứ 6: click here

Người bình chọn
    34. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • admin xuantruong

10 29.41%
    • mod quyen81qb

19 55.88%
    • Hải henni_busduct

4 11.76%
    • admin nhockid

1 2.94%
    Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910
    Kết quả 91 đến 99 của 99
      Địa chỉ
      nơi tình yêu bắt đầu ♥
      Cảm ơn
      109
      Được cảm ơn 159 lần, trong 87 bài

Mặc định Ðề: MỖI TUẦN MỘT NGÔI SAO webdien.com - ROOT ADMIN nguyenlongdp - số thứ 5:

Trích dẫn Gửi bởi thohaithoxuan Xem bài viết
      Hix. Adim trọng nghĩa khinh bạn. Mình hỏi mà chả thèm chả lời câu nào.
      é é
      admin làm j`, trả lời câu hỏi đi kìa, bị nói thế ức chế wa' à.

ủa, bữa nay em nhận nhiệm vụ làm mc chém anh quyền đóa. admin chào khán giả để em llam` cái topic chém anh quyền chứ hihi

2. The Following 2 Users Say Thank You to nhoc_vip_9x_x For This Useful Post:

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Mặc định Ðề: MỖI TUẦN MỘT NGÔI SAO webdien.com - ROOT ADMIN nguyenlongdp - số thứ 5:

Trích dẫn Gửi bởi nguyenlongdp Xem bài viết
      Trích:
      Có dịp chém lun: thời bây giờ không chồng mà có con khá phổ biến và được nhiều người xem là việc bình thường, bác nghỉ sao về vấn đề này?

Có thêm chồng thì chăm sóc và dạy dỗ tốt hơn chứ bác.
      Con không cha như nhà không nóc.
      Theo mình, không nên... nếu có thì, đáng tiếc và cảm thông. Cuộc sống mà...
      Các bác à, vấn đề này các cụ đã có câu:
      Không chồng mà chửa... mới ngoan
      Có chồng mà chửa, thế gian... chuyện thường!

4. The Following 3 Users Say Thank You to laoton2010 For This Useful Post:

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Trích dẫn Gửi bởi laoton2010 Xem bài viết
      Các bác à, vấn đề này các cụ đã có câu:
      Không chồng mà chửa... mới ngoan
      Có chồng mà chửa, thế gian... chuyện thường!
      Chuyện thường thì ngày xưa nhìu lém. Còn Gái Ngoan bây giờ thì nhìu lém..
      Trích dẫn Gửi bởi levantoan Xem bài viết
      Bác long bị chém rã man.
      Rã man nào được? Có 2 tuần mà mới lên có 9 10 trang. Vẫn là ít đấy. Em vẫn chưa thấy sao nào bị chém đúng nghĩa " RÃ MAN" như anh nói đâu.

Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

6. Những thành viên đã cảm ơn Tiểu Thư Kiêu Kỳ vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

mục đính là tìm 1 người con gái yêu mình, mình yêu và là 1 người con gái tốt, 1 người vợ, 1 người mẹ, 1 cô con dâu hiếu thảo ... ( nhiều quá không ta ), vậy cho nên Long ko rạch ròi lắm 2 tình yêu kia, cái là cho mình đạt được mục đích trên (không phải vật chất nhé) thì mình theo, ka ka. Ko quá ác cảm chữ "thực dụng" hay "lãng mạn". Long hiểu là chọn người yêu và chọn vợ khác 1 chút, và nếu người yêu mà thành vợ thì tuyệt vời.
      Đã có lần yêu nhưng rồi không đến được... dù tình yêu đó thật đẹp, thật lãng mạn... hi hi... Tình yêu khiến ta phải nghe nhạc Trịnh...
      Theo cách trình bày này thì admin của chúng ta đã trải qua thời kỳ yêu lãng mạn... bắt đầu vào thời kỳ soi xét chọn vợ với mục tiêu thỏa mãn hợp lý giữa "thực dụng" và "lãng mạn" nhưng nghiênh về hướng thực dụng hình như nhiều hơn?!! (Các pé chú ý, em nào tự thấy k0 đủ tiêu chuẩn thì... nên tự rút lui từ trước vòng... gửi xe đi cho nó đỡ thiệt hại kinh tế vô ích!).
      Nói thiệt là chọn được người có mấy tiêu chuẩn sơ sơ như bác Long nói thì... quá khó đấy?! Chỉ mỗi khoản "yêu" đã đủ chết các em rùi, "yêu anh" rùi lại phải được "anh yêu" trong khi anh vẫn đang bùi ngùi... nghe nhạc Trịnh vì còn vấn vương tình cũ, chưa kể những tiêu chuẩn như bạn gái tốt (xinh đẹp, tài giỏi, hợp thời trang, hợp tính nết...), vợ tốt (khỏe mạnh, phúc hậu, mắn đẻ, nuôi dạy con ngoan, tài giỏi việc nhà, đảm đang việc cơ quan, ít soi mói chồng,...), dâu hiền (hiếu thảo với bố mẹ chồng, quan tâm chăm sóc anh em chồng, hoàn thành nghĩa vụ với họ hàng nhà chồng...)... Úi giời, bác khó tính quá, thía này thì chắc phải nhờ "Chúa Trời" nặn riêng cho bác 1 em Eva mới thui chứ đi kiếm bi h thì khó quá!!!!

8. The Following 2 Users Say Thank You to laoton2010 For This Useful Post:

Địa chỉ
      WebDien Co., Ltd
      Cảm ơn
      884
      Được cảm ơn 1,345 lần, trong 260 bài

Xin hỏi Bác Long Adim chưa vợ. Vậy Bác được mấy người con rồi.
      Hix. Adim trọng nghĩa khinh bạn. Mình hỏi mà chả thèm chả lời câu nào.
      Xin lỗi anh, mình tưởng anh đã có câu trả lời. Mình chưa vợ, thì tất nhiên là chưa con rồi. Hi hi, hỏi kỳ quá... ngại...
      0977.960.960 ( Mr.Long)
      Yahoo/Skype: nguyenlongdp
      Email: info@webdien.com

10. Những thành viên đã cảm ơn nguyenlongdp vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      WebDien Co., Ltd
      Cảm ơn
      884

Theo cách trình bày này thì admin của chúng ta đã trải qua thời kỳ yêu lãng mạn... bắt đầu vào thời kỳ soi xét chọn vợ với mục tiêu thỏa mãn hợp lý giữa "thực dụng" và "lãng mạn" nhưng nghiênh về hướng thực dụng hình như nhiều hơn?!! (Các pé chú ý, em nào tự thấy k0 đủ tiêu chuẩn thì... nên tự rút lui từ trước vòng... gửi xe đi cho nó đỡ thiệt hại kinh tế vô ích!).
      Nói thiệt là chọn được người có mấy tiêu chuẩn sơ sơ như bác Long nói thì... quá khó đấy?! Chỉ mỗi khoản "yêu" đã đủ chết các em rùi, "yêu anh" rùi lại phải được "anh yêu" trong khi anh vẫn đang bùi ngùi... nghe nhạc Trịnh vì còn vấn vương tình cũ, chưa kể những tiêu chuẩn như bạn gái tốt (xinh đẹp, tài giỏi, hợp thời trang, hợp tính nết...), vợ tốt (khỏe mạnh, phúc hậu, mắn đẻ, nuôi dạy con ngoan, tài giỏi việc nhà, đảm đang việc cơ quan, ít soi mói chồng,...), dâu hiền (hiếu thảo với bố mẹ chồng, quan tâm chăm sóc anh em chồng, hoàn thành nghĩa vụ với họ hàng nhà chồng...)... Úi giời, bác khó tính quá, thía này thì chắc phải nhờ "Chúa Trời" nặn riêng cho bác 1 em Eva mới thui chứ đi kiếm bi h thì khó quá!!!!
      Tạ ơn Chúa, hiện tại, Con đã biết đi nhà thờ ( mặc dù Con không có Đạo).
      0977.960.960 ( Mr.Long)

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Theo cách trình bày này thì admin của chúng ta đã trải qua thời kỳ yêu lãng mạn... bắt đầu vào thời kỳ soi xét chọn vợ với mục tiêu thỏa mãn hợp lý giữa "thực dụng" và "lãng mạn" nhưng nghiênh về hướng thực dụng hình như nhiều hơn?!! (
      Các pé chú ý, em nào tự thấy k0 đủ tiêu chuẩn thì... nên tự rút lui từ trước vòng... gửi xe đi cho nó đỡ thiệt hại kinh tế vô ích!).

Thường thì khi chưa bước vào giai đoạn Tiền Hôn Nhân, ai cũng mơ mộng như admin thôi.Vì admin thấy HIỆN THỰC NÓ PHŨ PHÀNG QUÁnên...

Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

Cảm ơn
      84

Xin lỗi anh, mình tưởng anh đã có câu trả lời. Mình chưa vợ, thì tất nhiên là chưa con rồi. Hi hi, hỏi kỳ quá... ngại...
      heeeeeeeeeee. Bác trả lời hay là gắng để trả lời thía. Đây là câu chém độc nhất vô nhị trong topic này chưa ai chém đc mà Bác không quan tâm sao. Các thấy đúng ko. Đã có ai chém đc vậy chưa. heeeee

Địa chỉ
      WebDien Co., Ltd
      Cảm ơn
      884

Thưa người hâm... dọa, nhầm hâm mộ,
      Muốn bị chém nữa mà MC kêu vô rồi.
      Nên xin nhường sân cho Sao khác, trong kia còn "lúc nhúc" Sao luôn kìa.
      Xin cảm ơn ban tổ chức, nhà tài trợ, báo đài, và nhất là khán giả - những tay chém gió nghiệp dư và chuyên nghiệp... đã cho Long tui những phút giây "ngất ngây" và hồi hộp, cho tui cơ hội hiểu mọi người và ngược lại, để khi ăn nhậu khỏi giới thiệu nhiều,để... ( MC, cho nói thêm chút đi mà, không được hả, hix ).
      Lời cuối, cảm ơn mọi người, hẹn gặp lại.
      Gởi tới những ai chém tui, tui sẽ chém lại... he he
      0977.960.960 ( Mr.Long)

15. The Following 2 Users Say Thank You to nguyenlongdp For This Useful Post:

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Web điện làm trận bóng đi admin
      Bởi nguyenduythang9 trong diễn đàn Đội bóng Web Điện - Hồ Chí Minh
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 18-11-2014, 12:13
    2. Gửi admin
      Bởi compaq1508 trong diễn đàn GÓP Ý - PHẢN HỒI
      Trả lời: 3
      Bài cuối: 29-10-2013, 16:34
    3. Cần Admin giải đáp gấp!