• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Vote cho ngôi sao tỏa sáng vào số thứ 6: click here

Người bình chọn
    34. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • admin xuantruong

10 29.41%
    • mod quyen81qb

19 55.88%
    • Hải henni_busduct

4 11.76%
    • admin nhockid

1 2.94%
    Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
    Kết quả 21 đến 30 của 99
      Cảm ơn
      13
      Được cảm ơn 44 lần, trong 21 bài

Mặc định Ðề: MỖI TUẦN MỘT NGÔI SAO webdien.com - ROOT ADMIN nguyenlongdp - số thứ 5:

cuộc sống thì có lúc vui lúc buồn.có khi nào bác Long buồn muốn đi tu không ? hehe

2. Những thành viên đã cảm ơn tranthanhngoc2 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Mặc định Ðề: MỖI TUẦN MỘT NGÔI SAO webdien.com - ROOT ADMIN nguyenlongdp - số thứ 5:

Anh Long ơi, em đang tính an dưỡng 1 tuần như anh TRƯỜNG thì nhận được HUNG TIN. Chán, onl webdien để lảm nhảm vài câu cho bõ tức rồi đi ngủ.
      1 - Em và wendy là 1 hay là 2 người hả anh ??? Có khi em và wen p0st bài giống nhau nhưng có phải em và wen là 1 người ko anh???

Nếu em và wen là 1 thì việc gì phải cho 2 đứa em quyền smod và mod anh nhỉ???

2 - Người ta nói là chọn vợ thì ko nên lấy vợ có nhan sắc quá, còn anh thì sao??? hê hê

3 - Haha em còn lưu giữ hình chị dâu của em, anh tính phí để em im lặng là nhiêu đây anh???

4 - Thông báo cả nhà nha, nếu em là em gái anh longdp theo kiểu là em bạn bè í, thì em đã tán tỉnh anh longdp và em làm bạn gái anh longdp lâu roài, ko đợi cho pé khác xí xớn mất 1 mr BOY đẹp giai thế đâu. Em là người mê cái đẹp mà.

5 - Bác Dũng đọc được, anh Thái có đọc được, anh Quyền Cần Thơ có đọc được thì vào confirm cho em cái, em ko chịu nổi khi bị chụp mũ là: em là wen và wen là em đâu.

Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

4. Những thành viên đã cảm ơn Tiểu Thư Kiêu Kỳ vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Hề lố cả nhà, do phải đi an dưỡng cùng admin Xuân Trường 1 tuần nên TTKK xin phép vắng mặt trong việc chặt chém admin nguyenlongdp. Anh Thái, chị Nhóc, anh Tôn ráng giúp em chém đẹp admin nha. Các anh chị khác cũng thế nha. Yêu các anh chị lém cơ.

Qua một vài đường cơ bản: chém và đỡ của member với admin, chúng ta cũng nhận thấy: admin tuy kiệm lời nhưng lại rất hòa đồng và vui tính. Chuyện, anh trai của TTKK mừk. Nên mọi người tiếp tục chém nhiệt tình nha, ko phải kiêng khem gì đâu nha. Chém câu nào càng khó, càng khoai càng được hoan nghênh nha!!! là lá là la...Yêu mọi người lém cơ.

Anh giai em đừng buồn vì chỉ trả lời ít đó nha, chờ em đi an dưỡng về có sức chém anh nha. Chém qua chém hàng ngày với anh chán òi, h lên web chém anh giai mình cho có khí thế, hí hí!!!
      Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

6. Những thành viên đã cảm ơn Tiểu Thư Kiêu Kỳ vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Nơi tình yêu bắt đầu ♥
      Cảm ơn
      241
      Được cảm ơn 530 lần, trong 130 bài

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ Xem bài viết
      Anh Long ơi, em đang tính an dưỡng 1 tuần như anh TRƯỜNG thì nhận được HUNG TIN. Chán, onl webdien để lảm nhảm vài câu cho bõ tức rồi đi ngủ.
      1 - Em và wendy là 1 hay là 2 người hả anh ??? Có khi em và wen p0st bài giống nhau nhưng có phải em và wen là 1 người ko anh???

Nếu em và wen là 1 thì việc gì phải cho 2 đứa em quyền smod và mod anh nhỉ???

5 - Bác Dũng đọc được, anh Thái có đọc được, anh Quyền Cần Thơ có đọc được thì vào confirm cho em cái, em ko chịu nổi khi bị chụp mũ là: em là wen và wen là em đâu.

wen là honey của bác dũng kaka
      ttkk là pé iu của bác thái keke
      ^^~
      theo K thì chỉ cần 2 cụ ở web lên tiếng là biết liền , ttkk dễ thương đág iu xinh đẹp của k đừng rầu, đừng quạu kẻo xấu xí nha.
      K biết ttkk là ttkk, wen là wen, ttkk đừng nóng nha, đâu lại đó ngay
      Đêm qua tôi mơ thấy nàng
      Nàng cười nàng nói: Mày lì như trâu
      Cung cấp giá rẻ: Đèn pha led, đèn túyp led t8, đèn led âm trần, đèn ốp nổi, đèn led trang trí… hàng Dragon Taiwan bảo hành 2 năm. hahaha

Địa chỉ
      Nơi tình yêu bắt đầu ♥
      Cảm ơn
      241
      Được cảm ơn 530 lần, trong 130 bài

hix, pác long ơi, topic chém pác bị chuuyeen tình Hải - cô Nhóc làm chìm xuồng oy` nè
      Đêm qua tôi mơ thấy nàng
      Nàng cười nàng nói: Mày lì như trâu
      Cung cấp giá rẻ: Đèn pha led, đèn túyp led t8, đèn led âm trần, đèn ốp nổi, đèn led trang trí… hàng Dragon Taiwan bảo hành 2 năm. hahaha

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053
      Được cảm ơn 4,538 lần, trong 1,619 bài

Hehe, dứt khoát không chìm xuồng nhé. Chém Admin thì vẫn chém, chém anh Hải lại là chuyện khác.
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

10. Những thành viên đã cảm ơn cô Nhóc vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 937 lần, trong 479 bài

Rõ chán
      Đang cần có người chơi thể thao môn "chọc gậy bánh xe " thì không thấy mà chỉ thấy người có khả năng kết vòng hoa không ah
      Ý trời

Cảm ơn
      76
      Được cảm ơn 82 lần, trong 53 bài

dạo này bác Dũng mất tích roài , mà anh admin cho em hỏi là bí kiếp nào khiến anh phong độ đến thế

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Trích dẫn Gửi bởi minhwilliam Xem bài viết
      hix, pác long ơi, topic chém pác bị chuuyeen tình Hải - cô Nhóc làm chìm xuồng oy` nè
      Chuyện nào ra chuyện đó chớ, chém sao là chuyện thường ngày mà, đâu có khó gì. Vấn đề là mọi người đưa câu hỏi, xem trả lời xong thì phải có bình luận đánh giá đàng hoàng nó mới hay chứ đưa câu hỏi xong để đấy thì có khác gì ném đá xuống ao bèo...
      Còn qua 10 câu hỏi của tui và trả lời của bác Long thì tui cứ mạn phép xây dựng một hình tượng sơ bộ của admin Nguyenlongdp như thế này để pà con mườn tượng (và để admin phân bua luôn thể):
      Về bản thân: Đẹp chai, công việc ổn định, chưa vợ, đã có 1 số mảnh tình nhưng đều là dĩ vãng,...
      Công việc: Điện - lạnh
      Sở thích: cưới vợ
      Sở ghét: bàn luận chuyện chính sự
      Thần tượng: Bác sĩ Đặng Thùy Trâm
      Tâm tư: muốn làm sếp nhưng lại sợ khổ!
      Tiêu chuẩn người yêu: Việt Nam thuần chất (Trung hậu, bất khuất, đảm đang?!!!)... hơi khiếp, nhất là khoản ... bất khuất!!!
      Nghĩ về các em gái ngành điện: Thường thôi, nên quan tâm đến gia đình chút nha!!!
      Pà con thấy tui nói đúng k0 a???

14. The Following 2 Users Say Thank You to laoton2010 For This Useful Post:

Cảm ơn
      76
      Được cảm ơn 82 lần, trong 53 bài

Trích dẫn Gửi bởi laoton2010 Xem bài viết
      Chuyện nào ra chuyện đó chớ, chém sao là chuyện thường ngày mà, đâu có khó gì. Vấn đề là mọi người đưa câu hỏi, xem trả lời xong thì phải có bình luận đánh giá đàng hoàng nó mới hay chứ đưa câu hỏi xong để đấy thì có khác gì ném đá xuống ao bèo...
      Còn qua 10 câu hỏi của tui và trả lời của bác Long thì tui cứ mạn phép xây dựng một hình tượng sơ bộ của admin Nguyenlongdp như thế này để pà con mườn tượng (và để admin phân bua luôn thể):
      Về bản thân: Đẹp chai, công việc ổn định, chưa vợ, đã có 1 số mảnh tình nhưng đều là dĩ vãng,...
      Công việc: Điện - lạnh
      Sở thích: cưới vợ
      Sở ghét: bàn luận chuyện chính sự
      Thần tượng: Bác sĩ Đặng Thùy Trâm
      Tâm tư: muốn làm sếp nhưng lại sợ khổ!
      Tiêu chuẩn người yêu: Việt Nam thuần chất (Trung hậu, bất khuất, đảm đang?!!!)... hơi khiếp, nhất là khoản ... bất khuất!!!
      Nghĩ về các em gái ngành điện: Thường thôi, nên quan tâm đến gia đình chút nha!!!
      Pà con thấy tui nói đúng k0 a???
      em bổ sung:
      Văn Minh - Giầu - Đẹp

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Web điện làm trận bóng đi admin
      Bởi nguyenduythang9 trong diễn đàn Đội bóng Web Điện - Hồ Chí Minh
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 18-11-2014, 12:13
    2. Gửi admin
      Bởi compaq1508 trong diễn đàn GÓP Ý - PHẢN HỒI