• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
    Kết quả 21 đến 30 của 67

Chủ đề: vợt giết muỗi

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 24 lần, trong 13 bài

Mặc định Ðề: vợt giết muỗi

Tôi thấy Mr. Hải nói đúng, TQ luôn đi trước chúng ta rất nhiều. Có thể nói về mặt tổng thể thì chúng ta còn cách xa TQ hơn 100 năm. Tất cả những ý tưởng nào chúng ta nghĩ ra được (thậm chí ban đầu coi đó là một phát kiến( thì khi tìm trên google, đã thấy ý tưởng đó được chuyển thành sản phẩm thương mại hóa bán tràn lan, xuất khẩu đi nhiều nước. Đó là chưa kể khi sang TQ, tôi thấy các ý tưởng đó được triển khai triệt để đến mức từ sản phẩm chuyên để xuất khẩu với giá cao đến những sản phẩm do các công xưởng nhỏ lẻ sản xuất với giá thấp đều xuất hiện trên thị trường.
      Như tôi được biết, ở bên Mỹ và Ý, sản phẩm của TQ đã thống lĩnh thị trường. Lấy ví dụ như khi đến thành phố thời trang Milan, muốn mua 1 cái túi xách made in Italy mà cũng không mua được, cuối cùng phải mua ở sân bay với giá cắt cổ chỉ để có chữ made in Italy.
      Việt nam chưa thể so sánh được với TQ, tuy nhiên TQ không phải là tất cả. Rất mong mọi người luôn luôn có những ý tưởng, thậm chí là các phương án sản xuất sản phẩm made in Vietnam, tôi sẽ cùng tham gia.
      Cái khó khăn nhất của người Vietnam là việc chuyển các ý tưởng thành sản phẩm thương mại, tuy nhiên vấn đề đó đang và sẽ được cải thiện dần dần.
      Hãy tin vào chính bản thân mình và sự phát triển của Vietnam trong tương lai.
      B/R
      Minh Hồng

2. The Following 6 Users Say Thank You to www.nhadien.com For This Useful Post:

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 11 lần, trong 7 bài

mình không rỏ lắm nhưng cò khi nó cháy biến thế hoạc nó xì tụ của mạch tăng áp cũng nên.
      bạn đo hai đàu ra biến thế kim chỉ khoảng 600v là tốt, còn tụ xì thì mua tụ thay mà tụ đó tìm cũng có nơi không bán

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 5 lần, trong 2 bài

Mấy cái vợt muỗi này, nếu lâu ngày rồi thì thường hư pin. Còn tình trạng bấm đèn vẫn đỏ, nhưng không có nguồn ra lưới thì bác kiểm tra mối nối tới 3 mặt lưới coi (chỗ hàn ngay lưới đó), chỗ này dễ bị đứt nè!

Địa chỉ
      Bắc Giang City
      Cảm ơn
      132
      Được cảm ơn 384 lần, trong 255 bài

Nếu vợt muỗi còn tốt, khi ấn nút thì có nghe tiếng rít nhỏ ở bên trong, nếu hỏng thì không.

Cảm ơn
      252

bác nói rất hay....hiiiiii
      đúng là Trung Quốc hơn ta nhiều quá
      +++---o0o---+++
      hiiii
      Bác nói làm em biết thêm chút kiến thức
      cảm ơn bác nhiều nha
      Mr: Nguyễn Văn Sơn - Quảng Đông - TP Thanh Hóa (Thọ Hải - Thọ Xuân - Thanh Hóa), ĐT: 0904 938.006

Cảm ơn
      252

bác langmantuoi50 nói đúng thật, mặc dù chưa thử nhưng tôi thấy những gì bác nói là giống lý thuyết thầy giáo giảng.
      hicc.............chúc bác ngày càng có nhiều sáng kiến tốt hơn nữa
      Mr: Nguyễn Văn Sơn - Quảng Đông - TP Thanh Hóa (Thọ Hải - Thọ Xuân - Thanh Hóa), ĐT: 0904 938.006

Cảm ơn
      7
      Được cảm ơn 19 lần, trong 8 bài

cái này đa số là hư pin thôi. bạn có thể dùng nguồn pin khác .1 biến áp công suất lớn nắn dòng chẳng hạn. nguồn nuôi là diện xoay chiều 220v .lúc cần diệt muỗi chỉ cần cắm vào là xong. Vào trong mùng tha hồ mà đập HIIII!!!!!!

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

bỏ tay vào cai lưới sắt của vợt rồi ấn nút nếu thấy giật nãy người thì pin nó còn tốt

10. Những thành viên đã cảm ơn eridani vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Trường Sa
      Cảm ơn
      134
      Được cảm ơn 863 lần, trong 652 bài

Trích dẫn Gửi bởi eridani Xem bài viết
      bỏ tay vào cai lưới sắt của vợt rồi ấn nút nếu thấy giật nãy người thì pin nó còn tốt
      Ặc ặc, cái này tớ gặp rồi, không phải tớ thử theo hướng dẫn của bạn mà là vợ nó đùa. Vợ nó bắt muỗi, thấy mình đang nằm dạng chân dạng tay, nó bảo :'' có con muỗi to hầy" ..... và nó bị đạp văng khỏi giường luôn.

Cảm ơn
      246
      Được cảm ơn 270 lần, trong 141 bài

Trích dẫn Gửi bởi yakhont Xem bài viết
      Ặc ặc, cái này tớ gặp rồi, không phải tớ thử theo hướng dẫn của bạn mà là vợ nó đùa. Vợ nó bắt muỗi, thấy mình đang nằm dạng chân dạng tay, nó bảo :'' có con muỗi to hầy" ..... và nó bị đạp văng khỏi giường luôn.
      vợ bác cũng nghịch nhỉ
      vui ghê
      mỉm cười với quá khứ - hướng thẳng tới tương lai !!!

Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016