• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. Nhận ngay TÚI DỤNG CỤ CHUYÊN DỤNG FLUKE

Schneider Electric

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 14
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Tìm kiếm cơ hội làm việc tại nhà máy Nhiệt điện Thái Bình

Trước tiên, xin chào tất cả anh em trong diễn đàn. Xin hỏi anh em trong diễn đàn, có ai có thông tin gì về kế hoạch tuyển dụng kỹ sư, công nhân vận hành, bảo dưỡng nhà máy Nhiệt điện Thái Bình không ạ? Nhà máy Nhiệt điện 2 Thái Bình của bên tập đoàn dầu khí làm chủ đầu tư, còn nhà máy Nhiệt điện 1 Thái Bình của bên EVN làm chủ đầu tư. Hy vọng ae diễn đàn vào chia sẻ thông tin về 2 nhà máy này ạ

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      0

Mặc định Ðề: Tìm kiếm cơ hội làm việc tại nhà máy Nhiệt điện Thái Bình

Trích dẫn Gửi bởi NguyễnTrọngTấn Xem bài viết
      Trước tiên, xin chào tất cả anh em trong diễn đàn. Xin hỏi anh em trong diễn đàn, có ai có thông tin gì về kế hoạch tuyển dụng kỹ sư, công nhân vận hành, bảo dưỡng nhà máy Nhiệt điện Thái Bình không ạ? Nhà máy Nhiệt điện 2 Thái Bình của bên tập đoàn dầu khí làm chủ đầu tư, còn nhà máy Nhiệt điện 1 Thái Bình của bên EVN làm chủ đầu tư. Hy vọng ae diễn đàn vào chia sẻ thông tin về 2 nhà máy này ạ
      nge nói cũng sắp rồi nhưng toàn cocc vào thui đến lúc tuyển thì đủ hết rồi

Cảm ơn
      101
      Được cảm ơn 724 lần, trong 195 bài

Trích dẫn Gửi bởi NguyễnTrọngTấn Xem bài viết
      Tuy chưa có thông tin về tuyển dụng của nhiệt điện Thái Bình, nhưng xin đưa 1 số thông tin sơ bộ (dự kiến) về tuyển dụng nhân sự của nhà máy này như sau:
      - Số lượng tuyển dụng kỹ sư vận hành, bảo dưỡng dự kiến 125 người.
      - Số lượng tuyển dụng công nhân vận hành, bảo dưỡng dự kiến khoảng gần 200 người.

Tuy nhiên, với số lượng tuyển dụng như trên thì trong đó nhà mày điện Thái Bình sẽ điều chuyển thêm các nhân sự ở các nhà máy điện khác về nữa. Vì vậy, lượng tuyển dụng thực tế sẽ ít hơn những con số trên rất nhiều.

Cảm ơn
      1

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Uy Viễn Xem bài viết
      Tuy chưa có thông tin về tuyển dụng của nhiệt điện Thái Bình, nhưng xin đưa 1 số thông tin sơ bộ (dự kiến) về tuyển dụng nhân sự của nhà máy này như sau:
      - Số lượng tuyển dụng kỹ sư vận hành, bảo dưỡng dự kiến 125 người.
      - Số lượng tuyển dụng công nhân vận hành, bảo dưỡng dự kiến khoảng gần 200 người.

Tuy nhiên, với số lượng tuyển dụng như trên thì trong đó nhà mày điện Thái Bình sẽ điều chuyển thêm các nhân sự ở các nhà máy điện khác về nữa. Vì vậy, lượng tuyển dụng thực tế sẽ ít hơn những con số trên rất nhiều.
      Em cám ơn anh vì đã chia sẻ. 125 người, 1 con số ít hơn so với tưởng tượng của em, không may hơn nữa là sẽ còn điều chuyển nhân sự từ nhà máy khác về. Số lượng tuyển thực tế sẽ ít hơn. So Sad nhưng vẫn hy vọng vào số ít còn lại.

Cảm ơn
      0

anh nào cho em hỏi?
      em nghe nói nếu trúng tuyển kỹ sư vào nhà máy nhiệt điện pvn thì đi học 2 năm. thế khi đi học có được trợ cấp gì không ạ. trợ cấp bao nhiêu ạ?

Cảm ơn
      0

Mặc định Re: Ðề: Tìm kiếm cơ hội làm việc tại nhà máy Nhiệt điện Thái Bình

xin được hỏi anh em trong diễn đàn: em thấy nhà máy nhiệt điện tuyển cán bộ kỹ thuật vận hành,bảo dưỡng chủ chốt. vậy chủ chốt là làm vị trí nào?

xin được hỏi anh em trong diễn đàn: em thấy nhà máy nhiệt điện tuyển cán bộ kỹ thuật vận hành,bảo dưỡng chủ chốt. vậy chủ chốt là làm vị trí nào?

Cảm ơn
      0

Trích dẫn Gửi bởi trung0212 Xem bài viết
      nge nói cũng sắp rồi nhưng toàn cocc vào thui đến lúc tuyển thì đủ hết rồi
      cocc là gì vậy nhỉ? không biết bên nhà máy nhiệt điện này có tuyển kỹ sư hóa chuyên ngành phân tích, hay có nội dung công việc gì liên quan tới hóa không? cảm ơn b!

thưa a, cho e hỏi, e học ngành hóa vừa ra trường với bằng kỹ sư liệu có cơ hội làm việc trong nhà máy không ạ. Và em là nguời dân của xã Mỹ Lộc luôn, liệu có đc ưu tiên không ạ? Cảm ơn a !

Cảm ơn
      0

cocc là con ông cháu cha.

Cảm ơn
      22
      Được cảm ơn 12 lần, trong 10 bài

Mặc định Re: Tìm kiếm cơ hội làm việc tại nhà máy Nhiệt điện Thái Bình

hóng xem thế nào nhỉ

Cảm ơn
      101
      Được cảm ơn 724 lần, trong 195 bài

Mặc định Re: Tìm kiếm cơ hội làm việc tại nhà máy Nhiệt điện Thái Bình

Nhà máy Nhiệt điên Thái Bình 2 tuyển dụng nhân sự (thông tin chưa được công bố rộng rãi, mọi người nên tham khảo và chứng thực):

11. The Following 2 Users Say Thank You to Hoàng Uy Viễn For This Useful Post:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Thảo luận - Catalogue Cảm biến nhiệt độ và bộ điều khiển nhiệt độ của hãng EMKO ( Châu Âu)
      Bởi LGTech trong diễn đàn Sensor - Cảm biến
      Trả lời: 25
      Bài cuối: 13-10-2014, 13:08
    2. Trợ giúp - Bộ chuyển đổi nhiệt độ PT100, Can nhiệt K, S, R, T... 4-20mA
      Bởi huyvinh trong diễn đàn Thiết bị điện khác...
      Trả lời: 6
      Bài cuối: 23-09-2014, 22:29
    3. Trợ giúp - PT100 đo nhiệt độ trong MBA dầu: bạn nào biết chỉnh hiển thị nhiệt độ thì chia sẻ cho mình.
      Bởi phungdt trong diễn đàn Máy biến áp, máy biến dòng
      Trả lời: 7
      Bài cuối: 23-04-2014, 11:38
    4. Dịch vụ - LEVN - Biến tần ABB, PLC, HMI, Bộ điều khiển nhiệt độ, Đầu dò nhiệt, ...
      Bởi LEVN trong diễn đàn Biến tần, PLC, LOGO, thiết bị điều khiển
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 30-08-2013, 20:26
    5. Cần bán - camera nhiệt, máy chụp ảnh nhiệt, Fluke Ti32, Ti29, Ti27, Ti10, Ti9
      Bởi thietbido trong diễn đàn Thiết bị đóng cắt và đo lường điện
      Trả lời: 2
      Bài cuối: 16-04-2013, 11:17