• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 17
      Địa chỉ
      Thọ Hải - Thọ Xuân - Thanh Hoá: Con cháu Lê Lợi And Lê Hoàn
      Cảm ơn
      249
      Được cảm ơn 500 lần, trong 248 bài

Mặc định Chuyện tình xe đạp của webdien.com

chỉ có chị wen và ttkk được nhắc đến ko à
      co`n lan nè anh
      anh xuân có chịu đạp xe từ bình dương --->> sài gòn đón lan đi chơi thì lan chịu anh liền à.
      tán gái là phải đầu tư và chịu chơi đó anh nè -->> bước 1
      sau đó là thơ ca phú ... -->> bước 2
      lan chờ câu trả lời nha
      Xem thư em, anh rất là mừng.
      Đọc xong mới thấy lệ rưng rưng trào,
      Thế gian ai biết được nào
      Còn nhiều người tốt làm sao phụ lòng.
      Thôi thì không nói lòng vòng
      Để em phải nghĩ, phải mong, phải chờ,
      Xin để cho em bất ngờ.
      Bao lời muốn nói bây giờ em xem.

Đời anh nghèo bên chiếc xe đạp nhỏ
      Chở em đi đến tận phương trời xa.

Giỏ hoa này xin tặng cho em.
      Là món quà để anh được làm quen.
      Mang tất cả bao lời anh ước hẹn
      Dâng tất cả loài hoa mang tên em.

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Chuyên dịch vụ thi công - sửa chữa - bảo trì:
      Điện Lạnh Dân Dung - Máy Lạnh Công Nghiệp - Kho Lạnh - Điện Nước Dân Dụng
      dienlanhtainha.net

Địa chỉ
      Q1-TP.HCM
      Cảm ơn
      217
      Được cảm ơn 779 lần, trong 255 bài

Mặc định Ðề: Phần II: Chuyện tình Webdien !!! @ngoclan3110

lại một scandal tình ái mới nữa của WD,ủng hộ bác Thắng 2 tay 2 chân trong vụ này luôn,anh em ơi tiếp sức cho bác ấy trên dặm trường thiên lý cua gái nha(ko xa bởi số km mà xa bởi vì đi xe đap)
      Bán Tụ Bù -Relay Bảo Vệ Quá Dòng,Chạm Đất,Dòng Rò,Bảo Vệ Điện Áp,Bảo Vệ Pha... ,Click vào link bên dưới Để Xem Chi Tiết
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=33106&page=5
      Phone :0973117403
      Email:dangphong229@gmail.com

Cảm ơn
      84

Heeeeeeeeeeeeee.
      Cuối cùng cũng đã cưa rùi a
      cưa đeeeeeeeeeeee heeeeeeee. Tra lơi ngoc lan ơi

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Ông Thắng nhà thơ ơi, tui thấy ông vừa mấy hum trước làm thơ tán pé wen ngọt như mía lùi, cứ như là tình yêu tiền duyên từ kiếp trước ấy mà giờ quay ngoắt sang ngoclan cũng lại lùi mía... ngon thật!!!
      Công nhận bi h chị em dễ tin người ghê... hay là hàng ế không bít nữa????

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 5 lần, trong 4 bài

cái xe đạp có 2 cái khóa dây luôn
      ở đâu lắm trộm cắp hay sao cẩn thận thế

Địa chỉ
      Q1-TP.HCM
      Cảm ơn
      217
      Được cảm ơn 779 lần, trong 255 bài

cái vụ án tập 2 này được sự tư vấn ủng hộ của Cụ Thái,bác Quyềnqb nữa mà,vô ủng hộ em nó 1 tay các bác ơi
      Bán Tụ Bù -Relay Bảo Vệ Quá Dòng,Chạm Đất,Dòng Rò,Bảo Vệ Điện Áp,Bảo Vệ Pha... ,Click vào link bên dưới Để Xem Chi Tiết
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=33106&page=5
      Phone :0973117403
      Email:dangphong229@gmail.com

Cảm ơn
      113
      Được cảm ơn 241 lần, trong 127 bài

Muốn giúp em nó thì nên chỉ rõ các cách thức tán pé Lan.Đề nghị 2 bác qt,qqb trình bày rõ chủ trương,tham mưu em nó tán gái.
      Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
      Rồi âm thầm lặng lẽ đạp xích lô

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

Chuyện tình này ko có ai lăng xê cho rồi. Phải làm rùng beng, quay phim, chụp ảnh, viết báo. Mời BBC và CNN đi. Hè, pé Lan nghỉ hè ở quê chắc gì có nét...
      Quá nhiều sơ hở
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

Cảm ơn
      0

Vâng xin thưa với các bạn ông bà ta có câu " Trai có thể quên nhưng không thể tha thứ, gái có thể tha thứ nhưng không thể quên. ". Qua một topic trấn động webdien và cũng là topic có số lương tham gia và đọc nhiều nhất do anh thohaithoxuan chủ nhân của topic chuyện tình webdien, anh đã tỏ tình với một cô ogai1 tên là Wendy, cái gái xuất thân từ cần thơ ở tận cuối đất nước nhưng anh cũng không ngại gian khổ vượt đèo hải vân và qua bao nhiêu sông rạch miền tây để gửi gắm tình cảm cho cô nàng Wendy. Nhưng cuộc đời đâu biết trước được sẽ ra sang khi bắt đầu từ điểm xuất phát anh đã gặp cản trở do tổng thống OBAMA cản đường , sau đó là MOD của webdien cản lại ba anh tràng đấu tranh vì 1 cô gái nhưng vẫn không làm dụng rời tay chân của anh anh vẫn ra các đường quyền cước thơ tình để chiếm được lòng của Wendy, nhưng OBAMA cũng không thu kem đã ra những chiu độc tình nhạc, đối với Mod caovanhuong thì trai trẻ yếu thế anh đành thủ để chiếm lợi cuối củng bên đấu tranh mãi thì , hix người ta nói chờ nước đục thả câu cuối cùng 3 anh tràng đành chăn gối ra về với 2 bàn tay trắng.
      Không sao đến tổng thống còn thất bại huống gì chỉ là 1 anh chàng nhà thơ nghèo
      Nay việt nam net chúng tôi được tham khảo qua chuyện tình của anh, cũng thấy cuộc đời khá bất công nên chúng tôi sẽ đi tìm hiểu đôi nét về anh để cho webdien biết một nhà thơ lỗi lạc của webdien như thế nào
      Chúng tôi từng bước săn lùng đôi nét về anh.
      Em cũng là dân học điện nhưng em ko làm về điện em làm bên bảo hộ lao động,về dư toán công trình em không có rành lắm nhưng vẫn theo dõi các bác để học hỏi khi nào thất nghiệp thì còn có cái mà chôn thân. Ở đây ko chỉ Bạn thu thảo thì các bác mới nhiệt tình đâu tuy bạn là nữ đấy, vì dân điện chỉ nam chủ yếu thối ngay khóa em học lớp chẳng có bóng hồng nào cả cứ thấy gái mắt sang lên, còn về đề giúp bạn và tất cả những anh em trong nghề thì đều như nhau thôi, thực tế không có đủ kiến trọn vẹn để làm nên cần sự vun đắp tất cả anh em trong nghề để có thêm kiến thức, Tôi nghĩ nó sẽ không khó nếu bạn quyết tâm ở đây các bạn là những cựu trong nghề nên bạn cứ tìm hiểu kỹ nếu bạn thấy kho khăn bạn cứ lên diễn đàn hoặc mail hay phone trực tiếp các bác ở diễn đàn sẽ hỗ trợ bạn, Chưa trắc công ty tư vấn giúp bạn làm đã hoàn hảo như mọi người ở đây đâu. Cố gắng lên bạn. tuyo hôm nay mình mới đăng ký thành viên nhưng mình quan tâm tới trang web này lâu rồi.Cũng xin ra mắt các bác thân chào. Mình học điện đâu có chuyên về bảo hộ đâu nhưng học rồi mới biết thôi mình hay tư vấn yeumoitruong,HSEVN,diendanphapluat đó.
      từ: http://webdien.com/d/showthread.php?t=1817&page=6
      từng bước tìm hiểu con người anh như thế nào.
      Điều 92 Luật HNGĐ quy định: Vợ, chồng thoả thuận về người trực tiếp nuôi con, quyền và nghĩa vụ của mỗi bên sau khi ly hôn đối với con; nếu không thoả thuận được thì Toà án quyết định giao con cho một bên trực tiếp nuôi căn cứ vào quyền lợi về mọi mặt của con; nếu con từ đủ chín tuổi trở lên thì phải xem xét nguyện vọng của con.

- Việc chia tài sản chung được giải quyết theo các nguyên tắc sau đây:

+ Tài sản chung của vợ chồng về nguyên tắc được chia đôi, nhưng có xem xét hoàn cảnh của mỗi bên, tình trạng tài sản, công sức đóng góp của mỗi bên vào việc tạo lập, duy trì, phát triển tài sản này. Lao động của vợ, chồng trong gia đình được coi như lao động có thu nhập;

+ Bảo vệ quyền, lợi ích hợp pháp của vợ, con chưa thành niên hoặc đã thành niên bị tàn tật, mất năng lực hành vi dân sự, không có khả năng lao động và không có tài sản để tự nuôi mình;

+ Bảo vệ lợi ích chính đáng của mỗi bên trong sản xuất, kinh doanh và nghề nghiệp để các bên có điều kiện tiếp tục lao động tạo thu nhập;

+ Tài sản chung của vợ chồng được chia bằng hiện vật hoặc theo giá trị; bên nào nhận phần tài sản bằng hiện vật có giá trị lớn hơn phần mình được hưởng thì phải thanh toán cho bên kia phần giá trị chênh lệch.

- Việc thanh toán nghĩa vụ chung về tài sản của vợ, chồng do vợ, chồng thỏa thuận; nếu không thỏa thuận được thì yêu cầu Tòa án có thẩm quyền giải quyết theo luật định.

Chúc gia đình bạn hạnh phúc.
      Nguồn tin từ: http://www.diendanphapluat.vn/4rum/s...8321#post78321
      Anh cũng là một thành viên tư vấn luật trên diễn đàn, thật đa tài.
      triển khai thực hiện công tác bác hộ lao động tại xi nghiệp
      Các bác chịu khó vào nha.
      http://www.hrlink.vn/diendan/index.p...ype=post&id=65
      Ngồn tin từ: http://hsevn.com/forum/showthread.ph...=7542#post7542
      Là một thành viên tích cực chuyên tư vấn về An toàn - Sức khỏe và Môi trường tại HSEVN.
      Chuyên mục dành cho ca sỹ
      Kính thưa các Bác nay em xin mở mục này cho các Bác nhưng ai cảm thấy mình có thể là ca sỹ hay vào đây cùng chia sẻ nghệ thuật ca. Em cũng là một người hát tuy không hay lắm nhưng so với khu vực em ở trọ, tổng cộng hơn 100 phòng trọ bình quân gần 500 người thì chả ai hát hay bằng em heeeeee.
      Bác này em đâu có nổ. Em trước kia nhạc gì cũng chơi được đặc biệt hay chơi nhạc lâm chân huy , lâm Hùng , nay đi làm mệt mỏi không trai tráng như suy nên toàn sai nhạc chữ tình. Đảm bảo em mà chơi nhạc chữ tình là khá đi vào lòng người.
      nguồn tin từ: http://hsevn.com/forum/showthread.ph...-ca-s%E1%BB%B9
      Đúng là một nhà thơ, một ca sỹ, Tư vấn luật, tư vấn môi trường và tư vấn điện.
      Vậy ở xã hội chúng ta chỉ thấy bề ngoài chứ chưa thấy tiềm ẩn bên trong của con người , nay cũng qua chuyện tình Webdien phần II gửi tặng cho ngoclan thay mặt cho việt nam net và toàn thể anh em webdien ủng hộ anh hết mình. Các Bác hãy cùng nhau ủng hộ nào.

10. Những thành viên đã cảm ơn phóng viên việt nam net vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      191
      Được cảm ơn 169 lần, trong 87 bài

Chuyện gì đây vậy ta?
      Em tạm thời chưa hiểu sự việc gì.
      Cho em thời gian tìm hiểu kỹ đã nhe.
      Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. [HCM lấy ý kiến]tổ chức hội thảo chuyên đề cho thành viên webdien
      Bởi nhockid trong diễn đàn Câu lạc bộ Kỹ sư Điên Nặng
      Trả lời: 16
      Bài cuối: 28-11-2012, 12:05
    2. MIỀN TRUNG webdien - Viết cho sắc màu thứ 3 của webdien
      Bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ trong diễn đàn LÀM QUEN - KẾT BẠN - GIAO LƯU
      Trả lời: 28
      Bài cuối: 12-09-2012, 10:24
    3. {TỔNG HỢP}các hồ sơ thiết kế - bản vẽ quan trọng đã được chuyển sang data webdien:
      Bởi wd.support trong diễn đàn HỒ SƠ THIẾT KẾ - BẢNG VẼ
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 14-11-2011, 16:15
    4. Trả lời: 177
      Bài cuối: 17-11-2010, 18:32
    5. CHUYỆN TÌNH webdien !!!
      Bởi thohaithoxuan trong diễn đàn Tình trường
      Trả lời: 234
      Bài cuối: 12-07-2010, 10:11
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma