• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. Nhận ngay TÚI DỤNG CỤ CHUYÊN DỤNG FLUKE

Schneider Electric

• Kết quả 1 đến 5 của 5
      Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định cần trợ giúp về điện chiếu sáng đường

Có anh em nào làm về điện chiếu sáng đường không giúp mình với.Mình mới vào làm điện nên không biết.cty em chuyên làm điện chiếu sáng đường với công viên (dựng mấy cột đèn cao áp đó bác).em theo mấy gói thầu trước cứ tính khối lượng dây cần dùng = chiều dài khỏang cách 2 cột + chiều dài 2 đầu lên cửa cột + độ võng của dây 5%.lên chủ đầu tư duyệt khối lượng thì họ xoắn em là tại sao lấy độ võng 5% ,dựa theo quy định nào.e chưa biết phải trả lời như thế nào.anh em ai biết giúp em với

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

Mặc định Re: cần trợ giúp về điện chiếu sáng đường

bác bên nào vậy.em em chuyên sản xuất cột đèn chiếu sáng,choá đèn cao áp bác có nhu cầu lấy vật tư giá tốt alo cho em nhé 01633376810 rất mong được hợp tác với anh!

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

có bác nào giúp em với

Cảm ơn
      46
      Được cảm ơn 79 lần, trong 75 bài

Trích dẫn Gửi bởi skv91 Xem bài viết
      Có anh em nào làm về điện chiếu sáng đường không giúp mình với.Mình mới vào làm điện nên không biết.cty em chuyên làm điện chiếu sáng đường với công viên (dựng mấy cột đèn cao áp đó bác).em theo mấy gói thầu trước cứ tính khối lượng dây cần dùng = chiều dài khỏang cách 2 cột + chiều dài 2 đầu lên cửa cột + độ võng của dây 5%.lên chủ đầu tư duyệt khối lượng thì họ xoắn em là tại sao lấy độ võng 5% ,dựa theo quy định nào.e chưa biết phải trả lời như thế nào.anh em ai biết giúp em với
      bạn vào đây tham khảo nhé
      http://trudenchieusang.com.vn/menu/thi-cong.html

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 60 lần, trong 50 bài

Trích dẫn Gửi bởi skv91 Xem bài viết
      Chẳng có quy định nào như thế. muốn cụ thể thì phải tính cơ lý cho khoảng cột thôi. 5% lấy theo kinh nghiệm thôi.

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Khuyến mại màn chiếu khi mua máy chiếu đa năng mini UNIC - UC30 (chỉ còn 3.450.000 VNĐ)
      Bởi dotienloc trong diễn đàn Thiết bị điện khác - Chưa phân loại
      Trả lời: 6
      Bài cuối: 25-09-2014, 10:20
    2. Cần bán - Bán các loại điều hòa cũ các loại 1 chiều, 2 chiều, công suất 9000, 12000, 18000, 24000, tốt, giá rẻ
      Bởi pinmattroi trong diễn đàn Lạnh công nghiệp, điều hòa không khí
      Trả lời: 5
      Bài cuối: 11-06-2014, 19:24
    3. Trả lời: 6
      Bài cuối: 01-04-2013, 09:12
    4. Trả lời: 7
      Bài cuối: 15-12-2011, 16:07
    5. Trả lời: 1
      Bài cuối: 30-08-2011, 14:49