• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Xem kết quả Bình chọn: Đề nghị cho admin nguyenlongdp lên thớt lần 2

Người bình chọn
    62. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • admin nguyelongdp

3 4.84%
    • pé xuxupzo đã làm xao xuyến trai' tim các pác webdien

29 46.77%
    • pé wendy xinh đẹp

26 41.94%
    • admin nhockid

3 4.84%
    • anh nmqpower

0 0%
    • anh minhtuan1412 ( anh nè dễ thương lém à nha)

1 1.61%
    Trang 1 của 10 1234 ... CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 97

Chủ đề: Số 7 - Dang Ky Hai

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Mặc định Số 7 - Dang Ky Hai

1 - Pà con thân mến, em rất ghét anh Hải nên em ko thể nhường pé wen hay pạn Minh làm MC lần nè. Em quyết định làm topic chém anh Hải theo đúng phiếu bầu của ngôi sao thứ 6.
      2 - Vô box, thấy cái topic chém ADMIN mất tiêu, đề nghị cho anh LONGDP lên thớt lần 2 can tội PHI TANG chứng cứ
      ===
      Đôi dòng sơ lược về NGÔI SAO:
      Họ tên: Đặng Kỳ Hải.
      Email: dangkyhai@webdien.com

Yahoo: dangkyhai
      Phone NUMBER:
      090 7879 005
      Sinh ngày: 01-04-1973 ( xạo quá đi, sinh đúng ngày white lie hả trài)
      Quê quán Bình Định - Quy Nhơn
      Sinh sống tại Tp. HCM
      Làm việc:
      Công ty TNHH TM & DV Thiên Nghi - Nhà phân phối các thiết bị điện đến từ
      Châu Âu, Mỹ, Malaysia
      Gia cảnh: 1 vợ xinh đẹp, hay ghenvà 1 con gái xinh đẹp 3 tuổi ( do lấy vợ muộn, ham vợ trẻ nên...)
      Nổi tiếng với dòng tâm sự về đời thường như sau:Sau đây là chân dung anh HẢI cùng CON GÁI XINH ĐẸP
      Trích dẫn Gửi bởi Dang Ky Hai Xem bài viết
      Hàng nè !

Trời ơi là trời.
      Tại hạ là người đeo kiếng và 2 tay bụmmmmm bụmmmmm đó. Tại hạ còn tóc chứ chưa hói.
      Co nhoc cứ vậy hoài, cái tội nhét chữ vào mồm tôi chưa tính nhé, xong việc rồi tính.
      Và được admin nhận xét
      Trích dẫn Gửi bởi nhockid Xem bài viết
      anh Hải tuổi tầm +/-40 , nhìn là biết anh Hải là ai roài , hihi

ngoại hình anh Hải sang trọng , lúc nào cũng gọn gàng

nói vậy chắc mọi người đoán dc anh Hải là ai rồi đúng không
      Sướng nha, được khen hết lời.

Con số yêu thích: số 13 ( lần trước đi off, SAO đòi = được số 13 ở trong danh sách, hem hiểu sao lại khoái số nè dữ vậy trời)
      Tiếp tục, em pé nhà anh Hảixinh ơi là xinh, yêu ơi là yêu, giúng papa ghê ghớm, người ta nói CON GÁI GIỐNG PAPA GIẦU 3 HỌ.
      Để em nói nhảm thêm, anh Hải rất là D, thường xuyên đi thả D ở trên webdien, ai cũng tán, mặc dù mê chị Nhóc như điếu, anh í vẫn tỏ tình với pé NGỌC LAN qua private ( ai cần em sẽ kiu pé LAN show, rùi đến TTKK và wendy anh í cũng ko bỏ qua, quá là D, D đến thế là cùng =)):)). Chứng cứ đây:
      rùi anh í còn tâm sự nè:
      Tánh anh thì ngang tàng và độc quyền, cái gì cũng làm theo ý mình thôi - tất nhiên là anh phải biết cái đó đúng và phù hợp...
      Anh còn việc nhiều lắm
      Bán hàng-nuôi vợ con-Tám với WD-Tán gái-Thả dê-Nhậu-Dọn dẹp nhà cửa...Nhiều lắm.
      Hê hê, anh Hải cho em chém:
      Em pé nhà anh tên gì? 1 ngày anh chơi với pé nhà anh mấy tiếng? Ở wd, em có biết có 1 số pác có các pé trai, hí hí, anh có hy vọng làm thông gia mý pác nào hok???
      Ví dụ nè: laoton2010 nè, con trai anh Tôn xinh giai cực ( em thấy hình gòi, lại còn biết chơi tennis, bia..v.v... =)):))) tất nhiên là hơn tuổi con gái anh rồi ( hơn 1 ngày cũng gọi là hơn =)):))
      anh nmqpower nè, con anh í cũng bít chơi bia, hình avata đó anh
      hý hý, anh Thái, cậu ấm nhà anh Thái học lớp 11 rùi, hê hê, hơn nhau 13 tuổi, ko sao anh ạ, càng tốt
      Một số anh khác, bác khác có con giai muốn làm THÔNG GIA xí pác Hải nhớ đăng ký qua TTKK nha, 10 năm nữa là giai VN có nguy cơ ế đấy, em làm mẹ nuôi của pé í nên em nhận trách nhiệm kén rể ( hê hê, mình ham hố quá, ở wd, pác nào có con gái em nhận làm mẹ nuôi tấtkiểu này trục lợi tốt)

Mời cả nhà vô chém, 2 tuần nhoa, 23/8 -->>> 6/9/2010 mại dzô, kiếm, gươm búa đâu nhào dzô.
      ( pé wen sợ anh BÓP CỔ nên em chém thay, có sao hok anh)

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

2. The Following 3 Users Say Thank You to Tiểu Thư Kiêu Kỳ For This Useful Post:

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      335
      Được cảm ơn 531 lần, trong 280 bài

Mặc định Ðề: ĐẶNG KỲ HẢI - NGÔI SAO THỨ 7 của webdien.com

Đặng Kỳ Hải, cái tên nghe khí thế quá, mạn phép chém vài nhát (chắc hông trúng):
      1. "cái gì cũng làm theo ý mình thôi - tất nhiên là anh phải biết cái đó đúng và phù hợp", vậy D có được xem là đúng và phù hợp không ta?
      2. Đàn ông ngoài công việc ra thì phải giúp bà xã những việc gì nhỉ? (việc nhà ấy mà, như cho con bú chẳng hạn, heheeee).
      3. Có vợ hay ghen cảm giác thế nào nhỉ?
      Thời gian còn dài, từ từ chém tiếp (chắc sẽ trúng, heheee)
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

4. The Following 3 Users Say Thank You to nmqpower For This Useful Post:

Địa chỉ
      Đồng Hới; Quảng Bình
      Cảm ơn
      176
      Được cảm ơn 509 lần, trong 209 bài

Bác Hải đâu roài nhể? sao không thấy onl vậy? hay là sợ làm "sao xẹt" đây?
      việc bác chăn thả D trên WĐ này bà xã bác có biết không?
      nếu biết thì chị ấy không có ý kiến gì à? (vì bác bảo chị ấy hay ghen lắm mà)
      thế đã khi nào chị ấy đánh ghen anh chưa? lúc đấy anh xử sự thế nào?
      Bấm Thanks ! nếu bạn cảm thấy bài viết bổ ích

6. Những thành viên đã cảm ơn quyen81qb vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cần Thơ xì tin
      Cảm ơn
      349
      Được cảm ơn 306 lần, trong 172 bài

anh Hải cho wen hỏi, anh giận dỗi wen vì wen hok làm topic chém anh mà nhường ttkk nên anh hok dzô trả lời hay vì lý do nào khác vậy ta ??? ^^!

anh sẽ bỏ phiếu cho người nào làm sao kỳ tiếp đây ta ???
      Nắng, mưa bất chợt

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,322 lần, trong 569 bài

Cũng gọi là có chút thời gian cùng sinh hoạt CLB với bác Hải trên WĐ, xin mạn phép có vài nhời phải trái thía lày: Do ngày trước cái chương trình chém sao của chúng ta toàn đưa câu hỏi rùi sao thích trả lời thế nào thì trả, rùi cũng chẳng mấy ai truy cứu xem ông nói đúng sai ra sao, nghe toàn... giống đài! Vậy tui đề nghị lần này chém phải đến nơi đến chốn vì cơ bản ae cũng đã phần nào biết nhau rùi, cứ nói thẳng ra trước rùi xem sao ta phản ứng thế nào mới hay chớ pà con nhỉ??!!!
      Trước hết, để mọi người thêm hiểu về sao Kỳ Hải của ta thì tui có mấy nhận xét nhỏ:
      1. Về chuyên môn, bác Hải là người có rất nhiều kinh nghiệm về kỹ thuật điện, thiết bị điện,... đương nhiên rùi và là một trong những nhà kinh doanh có tài (nhìn tướng hoành tráng là biết rùi), có quan hệ rộng (saler mà), có khiếu ăn nói (chuyên đánh bóng hàng mừ)... làm việc thì vừa làm vừa chơi mà vẫn có nhiều xiền (sướng thật!), nhưng ai động chạm đến vấn đề làm ăn là chiến đấu quyết liệt, nói chung là máu chiến với tất cả các loại đối thủ...
      2. Về tính tình thì bác là người bảo thủ nhưng hay lay động (bị cô Nhóc dọa là chuyển hướng ngay), rộng lượng nhưng hay chấp vặt (ai nói động chạm tí là phản ứng ngay), thỉnh thoảng còn...dỗi, vì thế trong cuộc sống và trong wđ có nhiều người "ghét"??!!
      3. Về gia đình thì biết là có con gái diệu rùi (giống ông QuyềnQB) nhưng lại rất bát ngát (chắc phải kiếm 2,3 thằng cu nữa mới vừa ý) , rất sợ vợ nhưng lại rất thích các em... (cái này giống bác Cuốc?!), có rất nhiều kinh nghiệm trong việc dấu vợ đi chơi (kể cả vô WĐ tán cô Nhóc vợ cũng k0 biết, cứ tưởng đang "quảng cáo hàng", chiêu này cao?!)...
      4. Sở thích: Nhậu, thả dê và tán chuyện trên WĐ (cái nè giống tui quá mới chết chứ!!). Nhưng mà tui nghe đâu là bác Hải k0 hoành tráng về khoản thả dê trên web như bác Dũng nhưng ngoài đời thì khoản này... hơi khủng luôn?!!
      5. Tình yêu: Một TY lớn dành cho gia đình (ai mà chả bẩu thế?!) còn lại tình yêu nhỏ hơi nhiều, nhưng trong WĐ đã có 1 mối duyên thầm với cô Nhóc (nếu k0 phải chuyên gia tâm lý ái tình học gạo cội như tui thì chả ai biết?!), đôi này như nước với lửa, như cá với thớt nhưng k0 rời nhau được...?!

Thui đó là cách hiểu của tui, bác Hải có phân bua gì với pà con thì cứ nói, để tui còn kể tiếp...

9. The Following 6 Users Say Thank You to laoton2010 For This Useful Post:

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 925 lần, trong 474 bài

Hải xin đa tạ - đa tạ .
      Tới giờ phút này và tồn tại tới ngày nay thì không nhất thiết phải giải thích gì cả tất cả cũng chỉ là 2 tiếng QUAN ĐIỂM.
      Hải tui tính chờ nhập hết rồi xuất luôn cho giảm giá cước...He
      Xin đa tạ
      DKH

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301
      Được cảm ơn 691 lần, trong 403 bài

Khà khà, Mr hải kỳ này tiêu rồi .

Tranh thủ vào chém nhát :

1/. Công việc a làm có kỉ niệm nào sâu sắc nhất, có thể share cho mọi người biết không?

2/. Làm nghề sale TBD chắc chắn phải đi nhiều, gặp nhiều rồi, thế thì với tính galant của mình, a đã từng bị khách hàng nào cua ngược chưa
      Xem nội qui box Hỏi đáp về điện tại đây:
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=12077

12. The Following 2 Users Say Thank You to lightingbolt For This Useful Post:

Cảm ơn
      146
      Được cảm ơn 1,583 lần, trong 131 bài

Trích dẫn Gửi bởi Dang Ky Hai Xem bài viết
      Hải xin đa tạ - đa tạ .
      Tới giờ phút này và tồn tại tới ngày nay thì không nhất thiết phải giải thích gì cả tất cả cũng chỉ là 2 tiếng QUAN ĐIỂM.
      Hải tui tính chờ nhập hết rồi xuất luôn cho giảm giá cước...He
      Xin đa tạ
      DKH
      úi thế làm giảm nhuê khí anh em lắm anh hải à. phải chơi như luật. em ko đồng í đâu nhen.

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,322 lần, trong 569 bài

Chắc ông nè tính chờ cho hết 2 tuần rùi làm vài câu phải trái cho qua chuyện a???
      Hay là mấy chuyện tui nói đúng quá, chả có gì để nói nữa???!!!

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 925 lần, trong 474 bài

To TTKK
      Tự nhiên em ghét anh Hải là em lôi anh ra bàn dân thiên hạ là sao ta.
      Mà không sao coi như trong đời Hải có lần bày tỏ quan điểm với thiên hạ xem như là tự sự...

1- Anh sinh đúng năm đó tháng đó ngày đó sao tự nhiên nói anh xạo. Anh chẳng có lý do gì thay tên đổi họ ngày sanh tháng đẻ cả.

2- Con số 13 hay mười mấy chả liên quan gì đến anh cả tại vì thấy có người kỵ nó nên anh thích - tánh anh hay làm ngược người khác ( tùy cái nha chứ hổng phải đi 2 chân giờ biểu anh đi bằng đầu ).

3- Còn cái chuyện D thì cái này không phải là tánh mà là đặc thù của nam và nữ. Có cái là nữ kín kín tí còn nam thì tùy. Quan trọng là cách D vụ này chắc Hải không cần đi sâu vì ai cũng có mà ...Nhưng Hải tui muốn nhấn rằng là trong máu có cái tánh mê cái đẹp ( khác nhiều so với mê gái đẹp nha ) - mê cái duyên cái dáng - mê giọng nói ngọt ngào nói chung là mê …muội và thuộc diện dễ dụ. Cần hiểu rằng cái D của Hải nó là sự bày tỏ cảm xúc nhất thời thôi…Mà nghĩ đi nghĩ lại không nên giữ trong người – nếu có cứ bung ra . Chỉ có vậy thôi. Ví dụ như ngày nào đó vào đêm khuya trăng thanh gió mát có bác nào diễm phúc đi bên một em dạo quanh trên đường làng…Hơ Hải cam đoan là biết trong đầu các bác nghĩ gì , các bác mà không hành động há thì có mà ân hận và còn bị nói là khùng…Vậy thì cái này có đáng D không ?
      Sửa lần cuối bởi Dang Ky Hai; 25-08-2010 lúc 01:21.

Trang 1 của 10 1234 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Thảo luận - Làm thế nào thoát khỏi nhà cao tầng dang cháy
      Bởi chichi1985 trong diễn đàn AN TOÀN LAO ĐỘNG
      Trả lời: 5
      Bài cuối: 08-09-2015, 16:57
    2. Trả lời: 1
      Bài cuối: 27-01-2013, 20:53
    3. Trợ giúp - cần giúp đỡ điều chế độ rộng xung PWM của bộ nghich lưu 1 pha dang H
      Bởi xuanducglo3 trong diễn đàn Điện tử công suất
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 02-11-2011, 10:17
    4. Trả lời: 3
      Bài cuối: 08-02-2011, 21:13
    5. mạch điện tử cơ bản :Chuong 6 - Cac Dang Lien Ket Cua BJT Va FET
      Bởi nhockid trong diễn đàn HỌC TRỰC TUYẾN CÙNG WEBDIEN
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 31-10-2009, 15:32
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma