• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Đề nghị cho admin nguyenlongdp lên thớt lần 2

Người bình chọn
    62. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • admin nguyelongdp

3 4.84%
    • pé xuxupzo đã làm xao xuyến trai' tim các pác webdien

29 46.77%
    • pé wendy xinh đẹp

26 41.94%
    • admin nhockid

3 4.84%
    • anh nmqpower

0 0%
    • anh minhtuan1412 ( anh nè dễ thương lém à nha)

1 1.61%
    Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
    Kết quả 11 đến 20 của 97

Chủ đề: Số 7 - Dang Ky Hai

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 937 lần, trong 479 bài

Mặc định Ðề: ĐẶNG KỲ HẢI - NGÔI SAO THỨ 7 của webdien.com

To TTKK
      Con gái anh là Đặng Thy Tâm và ở nhà với con thì hơi bị nhiều chung quy cũng do tính chất công việc…Việc sui gia thì còn lâu lắm cái đó nên có sao để vậy, 20 năm nữa he…

To các Bác
      Còn việc nhà tất nhiên Hải tôi cực siêng nhưng cũng làm biếng, Hải có cái may mắn là lấy vợ về làm vợ nên không dám dành việc về mình, còn mình thì luôn luôn nhớ mình là chồng…Có câu: Lương Đưa Đủ - Tối Ngủ Nhà…suy ra ổn.
      Việc ghen thì bà nào không ghen mỗi người ghen mỗi kiểu, tất nhiên là cực kỳ khó chịu, cho nên bây giờ bả ngủ rồi mới dám viết nè, còn không thì lên Cty viết, thôi thì chịu…
      Còn việc Hải thả D thì kín kín chứ nếu không thì bả đập cái máy ngay, xin thưa là bả bẻ cái Webcam ra làm 2 rồi, trời cái đó nó cứng thế mà bả bẻ cái một. Thế mới đau chứ…
      Đánh ghen thì chưa nhưng bắt quả tang đang alo thì có, may Hải nhanh trí cho nói chuyện trực tiếp luôn, trúng em này thuộc loại lanh nên thoát, hú vía…sau này cạch luôn....

To Wendy
      Sao kỳ 8 là anh chọn em, anh thấy cái hình avatar đầu tiên của em cực duyên, nhất là cái khăn rằm - ối là duyên…anh rất mê cái hình ảnh như thế…

Cảm ơn
      17

To Lão Tôn !
      Lão viết có 5 điều thì có lẽ Hải hồi đáp phần nào rùi, có mấy điều cần phải hiểu lại cho rõ tí.

Câu 1 là chính xác nhưng Hải tui chưa dám nhận hết vì còn lâu mới đạt đẳng cấp như vậy, ở đây chỉ muốn nói là cơ hội thì có nhưng có làm được hay không mà thôi…Hải không muốn triết nhiều nhưng đó là sự thật nếu bác nào muốn vào ngành sale, một cái nghề chém quân như sung…

Câu 2 thì bác nhạy cảm quá, nhưng thôi bác cứ giữ cái nhận xét này nhưng có câu conhoc dọa là chuyển hướng, nếu có thể bác chỉ ra chổ nào để Hải xem lại không? vì chưa bao giờ Hải này nhịn conhoc khi đã tham gia…nếu là những bài lý thuyết thì chắc Hải không tham gia cho nên không thể nói là chuyển hướng, còn những gì chưa trả lời không có nghĩa là chấp nhận…Việc bảo thủ thì đã tham gia tranh luận thì không nên mọi cái đều adua, phải có chính kiến, quan điểm…chuyện chấp nhận hay không thì đó là khía cạnh khác, việc ghét hay thích cũng vậy. Có câu này hơi nặng nên Hải chỉ nói 1 nữa. Người nói khó nghe…( Xin hiểu một cách tính cực của nữa câu trên ).

Câu 3 thì việc có con trai hay con gái Hải không đề cao lắm, cốt sao con sanh ra khỏe mạnh là mừng rồi có điều này là con Gái sau này ít thuận lợi hơn so với con trai nên vì thương con mà không muốn nó là con Gái.

Câu 4 là ở ngoài đời Hải không thuộc lớp người hấp dẫn phụ nữ nên bó tay, thuộc tính phụ nữ là thích ga lăng, đẹp trai, có tiền, nói chuyện nhẹ nhàng …vì thế các nàng bị tình trạng là tốt thì bỏ - xấu nó lừa …đau thế cơ chứ. Còn bác Dũng thì lúc đó Hải chưa tham gia WD như bây giờ nên không cảm nhận được, mà ôi mỗi nhà mỗi cảnh. Thế mới đời.

To Lightingbolt
      Bác có 2 câu thì câu 2 chung luôn câu 4 của Lão Tôn hé.
      Còn câu 1 thì cũng có, có lẽ chỉ nhớ lần làm cho Cty Tiến Thịnh thật sự là được tung hoành nên nhờ nó mà nâng cao tay nghề để nổ với thiên hạ chơi.

Các Bác và các em thấy vậy có ý kiến gì hông…? Chỉ có nhiu đó thôi he
      Xin cảm ơn đã đọc
      DKH

Địa chỉ
      Q1-TP.HCM
      Cảm ơn
      214
      Được cảm ơn 778 lần, trong 254 bài

Bác Hải thân mến, trong diễn đàn em hay thấy bác được rất nhiều người hâm mộ(còn hâm dọa thì ko bít),vậy nếu lỡ có một cô nào đó trong WD "tỉnh tò" thật sự với bác thì bác tính sao?
      Bán Tụ Bù -Relay Bảo Vệ Quá Dòng,Chạm Đất,Dòng Rò,Bảo Vệ Điện Áp,Bảo Vệ Pha... ,Click vào link bên dưới Để Xem Chi Tiết
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=33106&page=5
      Phone :0973117403
      Email:dangphong229@gmail.com

4. Những thành viên đã cảm ơn vinhphong229 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      14
      Được cảm ơn 12 lần, trong 9 bài

Em wendy sắp nằm lên thớt cho các anh em lần lượt đánh chén rồi nhỉ

Cảm ơn
      48
      Được cảm ơn 16 lần, trong 11 bài

bàn dân thiên hạ điều biết vợ bác hay ghen bóng,ghen gió!bác làm về mệt còn chịu nhiều ấm ức thì bác có phương pháp nào đối phó,có thể chỉ bảo cho đàn em ko?nếu bác cảm một cô nàng nào trong wd thì bác giải quyết ra sao?
      [FLASH]http://data.webdien.com/photo/up/94e0a5da72d15323e7fedeabf9552d73.jpg[/FLASH]

7. Những thành viên đã cảm ơn bimong vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      146
      Được cảm ơn 1,594 lần, trong 131 bài

wen và ttkk , anh Hải nhớ cô nào hơn ???
      sao anh ko hỏi " cô Nhóc đâu" mà chỉ théc méc wen và ttkk ???
      ủa, pác tôn ko thấy vô chặt chém hixx

Cảm ơn
      113
      Được cảm ơn 243 lần, trong 128 bài

Trích dẫn Gửi bởi chinh_la_em Xem bài viết
      Em wendy sắp nằm lên thớt cho các anh em lần lượt đánh chén rồi nhỉ
      tui khoái em xuxxu lên thớt hơn, pé wen để dành nhắm rượu saucái gì mới cũng cần khám phá cho kỹ hơn là của biết lâu rùi.
      pác Hải cho em chém 1 nhát nhỏ:
      Bác khinh các câu hỏi của anh em wd hay sao mà chỉ trả lời lão Mỹ Hầu Vương và trùm webdien TTKK??? Còn pác Quyền, chú Hưởng, chú Bu Lông ...!!! è hèm
      Có vẻ bác đang câu hàng???

Sorry 4r, lâu ko chém dao em cùn mất tiêu nên cần vận công trở lại!!!
      Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
      Rồi âm thầm lặng lẽ đạp xích lô

Cảm ơn
      17

Thấy nóng quá nên nhào vô trả lời bác ngay.
      Hải hay bị oan nhiều nên oan thêm lần nữa cũng không sao, bác chắc không đọc kỹ từ đầu nên mới nói vậy...Hải cho là mình trả lời không thiếu 1 chữ, nghĩa là không nợ ai...nhưng cái cách Hải trả lời thì khác anh em tí...Hải đọc và xem xét xét kỹ từ câu chém, anh A chị B có thể nói khác nhau nhưng cũng chung 1 ý nên khi trả lời Hải gộp luôn...
      Thứ nữa Hải tui có câu To các Bác to chành dành đó nghĩa là có tất mà, còn việc nêu đích danh thì không có nghĩa là khinh người này chê người kia...nói vậy oan Hải quá, cái nghề của Hải là kỵ cái chuyện làm mất lòng khách hàng, có thể họ bỏ mình chứ mình không bỏ họ.
      Còn câu hàng thì Hải cũng nói rồi là do cách làm là gom luôn xuất một thể, thứ nữa là chờ vợ ngủ ...trời ơi hiểu dùm tôi cái, có đâu sướng như bác Thái...Dám post hình lên mà em út bên cạnh...
      Bác không thấy Hải trả lời vào 2 giờ 18 phút tức là khi xong cũng gần 3 giờ sáng đó bác ạh, có sao sẹt nào mà chơi cỡ đó không bác...
      Hay là nảy giờ cũng là một dạng chém...
      Xin mời các bác tiếp...
      DKH

Cảm ơn
      17

Trích dẫn Gửi bởi vinhphong229 Xem bài viết
      Bác Hải thân mến, trong diễn đàn em hay thấy bác được rất nhiều người hâm mộ(còn hâm dọa thì ko bít),vậy nếu lỡ có một cô nào đó trong WD "tỉnh tò" thật sự với bác thì bác tính sao?
      Nguyên văn bởi bimong: bàn dân thiên hạ điều biết vợ bác hay ghen bóng,ghen gió!bác làm về mệt còn chịu nhiều ấm ức thì bác có phương pháp nào đối phó,có thể chỉ bảo cho đàn em ko?nếu bác cảm một cô nàng nào trong wd thì bác giải quyết ra sao?
      To 2 bác !
      Dạo này hơi bận tí do gần cuối năm, và rằm tháng 7...bán buôn chán.
      Hơ, làm gì có chuyện cô nào tỏ tình...vì WD điện mình ít nữ mà, với lại biết có gia đình rồi..Chắc chẳng dám nghĩ và tính gì.
      Vợ ghen thì chịu, phương án cuối cùng là làm gì cũng cẩn thận tí và hành động thì tỉnh ruội làm nhưng không có gì...Còn thân mình không lo xong mà chỉ bảo ai giờ. Thôi kệ không nên quan tâm làm gì.
      Còn cảm thì chắc hổng dám đâu, vi vu tí cho đời thêm sắc mà.
      DKH

Cảm ơn
      17

Trích dẫn Gửi bởi longVN Xem bài viết
      wen và ttkk , anh Hải nhớ cô nào hơn ???
      sao anh ko hỏi " cô Nhóc đâu" mà chỉ théc méc wen và ttkk ???
      ủa, pác tôn ko thấy vô chặt chém hixx
      Câu hỏi này không đáp được vì nói thích Wen thì mất lòng TTKK nói gì thì nói chứ hông ai thích nghe người khác nói là không thích mình-đó là sự thật. Mà hỏi câu này ác quá...thích ai để trong lòng tự nhiên bắt nói ra...HIC.
      DKH

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Thảo luận - Làm thế nào thoát khỏi nhà cao tầng dang cháy
      Bởi chichi1985 trong diễn đàn AN TOÀN LAO ĐỘNG
      Trả lời: 5
      Bài cuối: 08-09-2015, 16:57
    2. Trả lời: 1
      Bài cuối: 27-01-2013, 20:53
    3. Trợ giúp - cần giúp đỡ điều chế độ rộng xung PWM của bộ nghich lưu 1 pha dang H
      Bởi xuanducglo3 trong diễn đàn Điện tử công suất
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 02-11-2011, 10:17
    4. Trả lời: 3
      Bài cuối: 08-02-2011, 21:13
    5. mạch điện tử cơ bản :Chuong 6 - Cac Dang Lien Ket Cua BJT Va FET
      Bởi nhockid trong diễn đàn HỌC TRỰC TUYẾN CÙNG WEBDIEN
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 31-10-2009, 15:32
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma