• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 4 của 4
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Mong được giúp đỡ làm đồ án TN CCĐ

HK này em làm luận văn tốt nghiệp về thiết kế cung cấp điện cho khách sạn, mà thầy em nói đề tài này dễ quá nên hỗ trợ rất yếu. Ổng hẹn em 2 tuần sau đưa ra sơ đồ nguyên lý . Giờ em cũng chưa biết bắt đầu từ đâu, các anh chị đi trước có kinh nghiệm gì thì truyền đạt cho em với. Em cám ơn nhiều lắm À, tốt nhất là chỉ cho em những cuốn sách cần mua để em đọc trước nha, mất công vô hỏi bậy bạ mấy anh chị bực mình

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 194 lần, trong 112 bài

Mặc định Ðề: Mong được giúp đỡ

BK ra trường mà không biết gì là sao, trước đó đã có đồ án môn học, sau đó là thực tập tốt nghiệp tại phân xưởng động cơ, mạch in, vi xử lý, nhà máy điện thu nhỏ, điện âm tường...sau đó đi thực tập thực tế tại cơ sở khoảng 4 tuần. Sau đó mới làm luận văn. Hổng biết gì thì làm luận văn làm gì

Cảm ơn
      29
      Được cảm ơn 58 lần, trong 37 bài

Trích dẫn Gửi bởi khanhlinh Xem bài viết
      BK ra trường mà không biết gì là sao, trước đó đã có đồ án môn học, sau đó là thực tập tốt nghiệp tại phân xưởng động cơ, mạch in, vi xử lý, nhà máy điện thu nhỏ, điện âm tường...sau đó đi thực tập thực tế tại cơ sở khoảng 4 tuần. Sau đó mới làm luận văn. Hổng biết gì thì làm luận văn làm gì
      than ôi
      " Thiết kế cấp điện"( Ngô hồng quang),và hệ thống cấp điện cho xí nghiệp và nhà cao tầng của Nguyễn công hiền.
      Chú làm phần chiếu sáng pro vào,dùng dailux đó,làm mấy bản kẹp theo,mấy ông thầy thik cái này lắm.
      Dù ngày mai có ra sao đi chăng nữa>>>Mà có ra sao cũng chẳng sao

4. Những thành viên đã cảm ơn vuhungqt vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Trích dẫn Gửi bởi khanhlinh Xem bài viết
      Dạ, đồ án môn học của em làm 2 cái khác nhau: 1 bên hệ thống và 1 bên thiết kế cung cấp cho xưởng cơ khí. Về căn bản thì phần thiết kế cung cấp cho xưởng cơ khí mới cho em hiểu được sơ sơ thôi ( và không có phần tính toán chiếu sáng) nên vào luận văn em bó tay. Còn mấy cái còn lại thực sự chả liên quan gì đến LV của em. Và em làm LV để ra trường ạ ^^
      +++---o0o---+++
      Trích dẫn Gửi bởi vuhungqt Xem bài viết
      than ôi
      " Thiết kế cấp điện"( Ngô hồng quang),và hệ thống cấp điện cho xí nghiệp và nhà cao tầng của Nguyễn công hiền.
      Chú làm phần chiếu sáng pro vào,dùng dailux đó,làm mấy bản kẹp theo,mấy ông thầy thik cái này lắm.
      Cám ơn anh nhiều lắm. Anh có tài liệu về dùng Dialux tính toán chiếu sáng không share em với

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 30
      Bài cuối: 11-04-2015, 11:05
    2. Chân thành mong nhận được sự giúp đỡ !
      Bởi subu_ak trong diễn đàn NGƯỜI TÌM VIỆC
      Trả lời: 10
      Bài cuối: 29-03-2013, 21:39
    3. Trợ giúp - Cần gấp sơ đồ nhất thứ quận Đống Đa, mong mọi người giúp đỡ
      Bởi lighting_bk trong diễn đàn Truyền tải & Phân phối điện
      Trả lời: 2
      Bài cuối: 18-09-2012, 15:46
    4. Trợ giúp - Mong các anh chị đi trước giúp em!!!!
      Bởi nguyenthanhh3 trong diễn đàn PLC
      Trả lời: 9
      Bài cuối: 13-09-2012, 10:20
    5. Trả lời: 2
      Bài cuối: 01-09-2011, 11:27
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016