• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 17
      Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 11 lần, trong 4 bài

Mặc định Mong các anh chị và các bạn đọc bài này !

Chào các anh chị và các bạn SPKT thân mến !
      Nếu đã là sinh viên ĐKC hoặc KĐĐ trường SPKT thì ít nhất cũng phải học qua Thầy LƯU VĂN QUANG. Thầy là người như thế nào chắc các anh chị và các bạn cũng biết. Hầu hết SV ai cũng yêu quý Thầy. Nhưng không may, hiện tại Thầy có vấn đề về mắt, cụ thể là gì thì mình không rõ, nhưng nghe nói rằng, mắt Thầy bị mờ hết 1 con, không thấy rõ. Mình mong rằng sau khi đọc xong bài này, các SV đặc biệt là SV ĐKC các khoá, hãy đến thăm hỏi và vấn an Thầy, để Thầy biết rằng SV ai cũng yêu quý Thầy. Mình nghĩ cần cho các anh chị và các bạn biết thông tin này (Khi mình nói điều này cho 1 anh khóa 04-ĐKC, mình thấy anh ấy đã khóc)

Em chúc Thầy nhiều sức khỏe
      và tình trạng sẽ cải thiện tốt hơn

Cảm ơn các anh chị và các bạn đã đọc !

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

2. The Following 6 Users Say Thank You to schooler_hnt For This Useful Post:

Địa chỉ
      :::Ho Chi Minh city University of Technology -[^.^]- Faculty of Electrical & Electronics Engineering
      Cảm ơn
      422
      Được cảm ơn 3,732 lần, trong 604 bài

chắc thầy này cũng được sinh viên iu mến như thầy hiến bên bach khoa mình
      HELLO

Cảm ơn
      5

Cảm ơn bạn vì thông tin này. Mình đang học Thầy ở học kỳ này môn Chuyên đề Truyền động điện, 2 tuần nay đột nhiên Thầy nghỉ mà không biết lý do. Hum nay được sư huynh chỉ giáo, cảm ơn sư huynh nhiều

Địa chỉ
      Highland .LĐ
      Cảm ơn
      4
      Được cảm ơn 475 lần, trong 56 bài

Chính xác là thầy bị tiểu đuờng Tuýp II, là giai đoạn nặng hơn và phải thường xuyên tiêm Isuline vào máu để giảm lượng đường.Mình nghe được tin này từ thầy phó khoa ngay hôm mắt thầy có tình trang trên, thầy quả là rất thương SV, ai đã một lần tiếp xúc với thầy sẽ đồng quan điểm với mình.
      Mình tin rằng rất nhiều SV ngành DKC từ trước tới giờ đều biết đến thầy.
      Chúc thầy sớm khỏi bệnh.
      Sửa lần cuối bởi dkc05; 30-03-2009 lúc 21:54.

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 11 lần, trong 4 bài

ko biết sao mà thông tin này ở trường ai cũng biết. Hiếm có Thầy nào dc SV quan tâm nhiều như Thầy Quang. Trường mình ác ôn quá, Thầy già lớn tuổi rồi mà cứ bắt đi dạy tỉnh. Lúc đó mua hộp cơm đi đường định là trên xe sẽ ăn, nhưng Thầy nghĩ lại để mua bánh mì ăn cho dễ. Còn hộp cơm kia thì: "mấy anh lát cuối giờ lên phòng D204 lấy hộp cơm của tôi ăn dùm tôi cảm ơn". Trong giỏ của Thầy toàn là chuối
      Cầm phấn viết trên bảng, ko bao giờ Thầy cẩu thả gạch 1 đường thẳng vô hồn mà ko dùng thướt kẻ thật sạch và gọn. Nhờ sự đi xin xỏ của Thầy mà phòng thực tập Omron mới dc hoành tráng như ngày hôm nay. Nhờ sự quen biết của Thầy mà mấy anh chị năm cuối mới có chỗ thực tập tốt nghiệp (nếu ko tự tìm dc). Dường như Thầy biết bệnh tình của mình nên Thầy đã từ chối chức vụ Trưởng Bộ môn như trước. Thầy ko đi dạy nữa sẽ là 1 mất mát lớn khó có thể bù lại. Cầu cho điều đó là ko thật. Thầy Quang sẽ trở lại trong 1 ngày gần nhất

7. Những thành viên đã cảm ơn schooler_hnt vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 14 lần, trong 10 bài

Mình cũng như các bạn, ai có học qua thầy mới biết thầy như thế nào, theo mình được biết khoa Điện chỉ có mình thầy là có bằng MBA, tuy thầy ko dạy gì nhiều về kinh tế nhưng những cái cơ bản mà thầy dạy về kinh doanh trong trường kỹ thuật là vô cùng quí giá. Và thầy 1 một cây phong trào bóng đá của khoa điện nói riêng và trường SPKT nói chung đó các bạn.
      Khi nghe tin này mình rất shock, mình đang alo DKC1_04 chủ nhật này đi thăm thầy.
      Mong mọi người hãy chia sẻ cùng thầy qua giai đoạn này, nếu ko trực tiếp thì gọi điện or nhắn