• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 4 của 4
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Đồ án thiết kế mạch điều khiển cho máy ép gạch không nung

chào cả nhà
      hiện tại e đang có một mẫu đồ án về thiết kế hệ thống điều khiển cho máy ép gạch trong dây chuyền sản xuất gạch không nung
      e tải bản này về để tham khảo nhưng phần hình ảnh và phần chương trình plc tác giả lại cho vào phần phụ lục, e tải về nhưng ko có phần phụ lục
      cả nhà xem qua đồ án ai có bản đầy đủ chia sẻ giúp e phần phụ lục với được không ạ
      hoặc anh em xem đồ án về chương trình điều khiển plc cho đồ án đó được không ạ
      e cảm ơn cả nhà, e xin phép mời anh em bữa cà phê giao lưu ạ
      link đồ án
      http://www.data.webdien.com/free/dow...ef17dafac20136

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Địa chỉ
      Dong Nai
      Cảm ơn
      6
      Được cảm ơn 12 lần, trong 12 bài

Mặc định Re: Đồ án thiết kế mạch điều khiển cho máy ép gạch không nung

bạn lập trình trên loại PLC nào? nếu chưa từng tiếp xúc với máy ép không nung thì hơi khó ah nha. ít nhất phải tận nơi tìm hiểu, khó khăn đoạn nào ace trên diễn đàn giúp chứ mình nghĩ nguyên chương trình điều khiển thì khó cho mọi người. nếu cần hình ảnh thực tế mình có thể cung cấp cho bạn một số hình ảnh thực tế máy mình làm. mỗi máy mỗi khác bạn ơi không giống nhau đâu, mỗi người lập trình một cách khác nhau!

3. Những thành viên đã cảm ơn hatcattrensamac vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1

Trích dẫn Gửi bởi hatcattrensamac Xem bài viết
      bạn lập trình trên loại PLC nào? nếu chưa từng tiếp xúc với máy ép không nung thì hơi khó ah nha. ít nhất phải tận nơi tìm hiểu, khó khăn đoạn nào ace trên diễn đàn giúp chứ mình nghĩ nguyên chương trình điều khiển thì khó cho mọi người. nếu cần hình ảnh thực tế mình có thể cung cấp cho bạn một số hình ảnh thực tế máy mình làm. mỗi máy mỗi khác bạn ơi không giống nhau đâu, mỗi người lập trình một cách khác nhau!
      e cảm ơn bác hatcattrensamac
      trong đồ án e đưa lên thì đồ án thuyết trình rồi đặt thiết bị đâu vào đầu ra và chương trình giám sát, e thấy cũng phức tạp nhưng lại ko có phần chương trình vì chủ đề tài cho vào phần phụ lục mất rồi.nên muốn hỏi anh em xem ai có bản đầy đủ cái đồ án e đưa lên ko.
      thế bác cũng viết plc cho máy gạch ạ, cho e xem mẫu của bác để tham khảo được không ạ. e chân thành cảm ơn
      nếu được thì cho e tham khảo mẫu chương trình của máy bác làm được không ạ
      mail e: dienak34@gmail.com

Cảm ơn
      0

Trích dẫn Gửi bởi manhcoc Xem bài viết
      e cảm ơn bác hatcattrensamac
      trong đồ án e đưa lên thì đồ án thuyết trình rồi đặt thiết bị đâu vào đầu ra và chương trình giám sát, e thấy cũng phức tạp nhưng lại ko có phần chương trình vì chủ đề tài cho vào phần phụ lục mất rồi.nên muốn hỏi anh em xem ai có bản đầy đủ cái đồ án e đưa lên ko.
      thế bác cũng viết plc cho máy gạch ạ, cho e xem mẫu của bác để tham khảo được không ạ. e chân thành cảm ơn
      nếu được thì cho e tham khảo mẫu chương trình của máy bác làm được không ạ
      mail e: dienak34@gmail.com
      dạ cho em xin file với ạ gmail: cngp.anthanhphat@gmail.com

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Trợ giúp - Xin ý kiến các bác về thiêt bị lò nung cao tần dùng đèn điện tử.
      Bởi tamhontrongtsba trong diễn đàn Động cơ điện
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 17-08-2019, 07:03
    2. Thảo luận - Điều khiển lò nung gạch Tuynel
      Bởi romvang trong diễn đàn Biến tần, logo, khởi động mềm
      Trả lời: 2
      Bài cuối: 15-03-2015, 20:58
    3. Xin trợ giúp đồ án điều khiển nhiệt độ lò nung!
      Bởi chen.csvc trong diễn đàn ĐỒ ÁN - LUẬN VĂN TỐT NGHIỆP
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 08-09-2014, 09:06
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016